งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร
ณ ..................
ระหว่างวันที่ 1 - 23 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   1 พ.ย. 2561   2 พ.ย. 2561   5 พ.ย. 2561   6 พ.ย. 2561   7 พ.ย. 2561   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   21 พ.ย. 2561   22 พ.ย. 2561   23 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-2 12 พ.ย. 2561 09.30 – 11.30
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 1-2 12 พ.ย. 2561 12.30-15.30
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 12.30-15.30
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 09.30-14.30
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
6 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง resource center 12 พ.ย. 2561 09.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุม 12 พ.ย. 2561 09.30-15.30
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุม 12 พ.ย. 2561 09.30-15.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-13.30
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-13.30
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
5 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
6 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]