งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร
ณ ..................
ระหว่างวันที่ 1 - 23 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   1 พ.ย. 2561   2 พ.ย. 2561   5 พ.ย. 2561   6 พ.ย. 2561   7 พ.ย. 2561   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   21 พ.ย. 2561   22 พ.ย. 2561   23 พ.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.5/3 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป.5/4, ป.5/5, ป.5/6 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1-2 ห้องป.4/1,ป.4/2 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1-2 ห้องป.4/3,ป.4/4 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1 ห้องป.4/5 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัยฯอาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1-2 ห้องป.3/1,ป.3/2 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1-2 ห้องป.3/3,ป.3/4 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัยฯอาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1 ห้องป.3/5 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 2 อาคารกาญจนาภิเษกฯ ชั้น 4 ห้องสอบที่1-2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 2 อาคารกาญจนาภิเษกฯ ชั้น 4 ห้องสอบที่1-2 ห้อง ป.2/3,ป.2/4 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัยฯ อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้องสอบที่ 1 ห้องป.3/6 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร2 อาคารกาญจนาภิเษกฯ ชั้น 3 ห้องสอบที่1-2 ห้อง ป.1/5,ป.1/6 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร2 อาคารกาญจนาภิเษกฯ ชั้น 4 ห้องสอบที่1-2 ห้อง ป.2/5.ป.2/6 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัยฯอาคาร2 อาคารกาญจนาภิเษกฯ ชั้น 2 ห้องสอบที่1 ห้อง อนุบาล3/1 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้องสอบที่ 1- 4 ห้องป.6/2,ป.6/3,ป.6/4,ป.6/5 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้องสอบที่ 1 ห้องป.6/6 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 2 อาคารกาญจนาภิเษก ห้องประชุม 21 โต๊ะ : 82 คน ( 1โต๊ะ : 2 ทีม : 4 คน) 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) อาคาร 2 อาคารกาญจนาภิเษกห้องประชุม 4 โต๊ะ: 14 คน ( 1โต๊ะ : 2 ทีม : 4 คน) 16 พ.ย. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพระมหาชนก ชั้น 2 ห้อง ป.3/1-3/2 6 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารพระมหาชนก ชั้น 2 ห้อง ป.3/3-3/4 6 พ.ย. 2561 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพระมหาชนก ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 พ.ย. 2561 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารใกล้รุ่ง/โรงยิม ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 ม.4/1 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารใกล้รุ่ง/โรงยิม ชั้น 2 ห้อง ม.4/2 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารใกล้รุ่ง/โรงยิม ชั้น 3 ห้อง ม.5/1 ม.2/2 ม.2/1 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารใกล้รุ่ง/โรงยิม ชั้น 3 ห้อง ม.1/2 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ป.5 6 พ.ย. 2561 09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ป.6 6 พ.ย. 2561 09.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแสงเทียน 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมสายฝน 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารชัยพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 - ป.5/6 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ป.4/11 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารชัยพัฒนา ชั้น 2 ห้อง ป.5/8-ป.5/9 6 พ.ย. 2561 09.00-11.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารชัยพัฒนา ชั้น 2 ห้อง 5/10 6 พ.ย. 2561 09.00-11.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ป.4/10 6 พ.ย. 2561 09.00-10.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ป.4/9 6 พ.ย. 2561 09.00-10.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต อาคารพ่อหลวง ชั้น 2 ห้อง ป.4/8 6 พ.ย. 2561 09.00-10.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม ห้องวิทยาศาสตร์ 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 67
09.00-15.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 2 , 3 ห้อง ห้องพัฒนาอัจฉริยภาพ 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-15.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 33
09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 35
09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 18

16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 19 - 38
09.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.3 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.3 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 28
09.00-12.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1 สนามโรงเรียน 16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 36
09.00-15.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2 สนามโรงเรียน 16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 34
09.00-15.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.3 สนามโรงเรียน 16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิบูลเวศม์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.3 สนามโรงเรียน 16 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 พ.ย. 2561 09.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อ.ว.น. ร่วมใจ 7 พ.ย. 2561 09.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Discoveries 7 พ.ย. 2561 09.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 2 ห้อง ป.1/3(224) ป.1/4(225) 8 พ.ย. 2561 09.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 2 ห้อง ป.1/1(222) ป.1/2(223) 8 พ.ย. 2561 09.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 4 ห้อง Conference (346) 7 พ.ย. 2561 09.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 4 ห้อง Conference (346) 7 พ.ย. 2561 09.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 5 ห้อง ห้องพลศึกษา(ดาดฟ้า) 8 พ.ย. 2561 09.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อ.ว.น. ร่วมใจ 8 พ.ย. 2561 09.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 2 ห้อง กลุ่ม1 (322) กลุ่ม2 (325) กลุ่ม3 (326) 7 พ.ย. 2561 09.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม1 ป.2/1(331) กลุ่ม2 ป.2/4(334) กลุ่ม3 ป.3/2(335) 7 พ.ย. 2561 09.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 3 (100 ปี) ชั้น 4 ห้อง ป.4/1(341) 7 พ.ย. 2561 09.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม1 ป.5/4(235) กลุ่ม2 ป.5/1(232) กลุ่ม3 ห้องนาฏศิลป์(431) 8 พ.ย. 2561 09.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 2 (อ.ว.น.ร่วมใจ) ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม1 ป.6/4(245) กลุ่ม2 ป.6/1(242) กลุ่ม3 ห้องการงานฯ(441) 8 พ.ย. 2561 09.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง อ.1/3 (123) 8 พ.ย. 2561 09.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง วัดหนัง ชั้น 2 ห้อง ศาลาสร้างใหม่ 7 พ.ย. 2561 09.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางนอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์เด็กปฐมวัยต้นแบบ (122) 7 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค ลานเอนกประสงค์ราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตประถมบางแค อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 3 ห้อง ป.1/1 , ป.1/2 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 , ป.2/2 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 3 ห้อง ป.1/2 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 , ห้องศิลปะ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 1 ห้อง การศึกษาพิเศษ1-2 ,ห้องศูนย์สื่อการศึกษาพิเศษ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 4 ห้อง ศิลปะ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 2 ห้อง ศูนย์สื่ออนุบาล 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2-3 ห้อง Shairing room ,ห้องการงานอาชีพ, ห้องภาษาจีน, ห้องภาษาอังกฤษ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 3 ห้อง ภาษาไทย, ป.3/1, ป.3/2, ป.6/1 , ป.6/2 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง นาฏศิลป์ 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง นาฏศิลป์ 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง นาฏศิลป์ 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง นาฏศิลป์ 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง พระพุทธศาสนา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระธรรมศีลาจารย์ 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
-
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
-
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 22 พ.ย. 2561 09.00-15.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง แผนงาน 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง แผนงาน 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง แผนงาน 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง แผนงาน 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระธรรมศีลาจารย์ 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระธรรมศีลาจารย์ 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 2 ห้อง ศูนย์สื่ออนุบาล 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 2 ห้อง ศูนย์สื่ออนุบาล 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 2 ห้อง ศูนย์สื่ออนุบาล 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารพรพิศาล ชั้น 2 ห้อง ศูนย์สื่ออนุบาล 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 13.00-15.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารศีลสุนทร ชั้น 1 ห้อง ประชุมพระวิเชียรโมลี 23 พ.ย. 2561 13.00-15.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง shairing room 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดหนัง อาคารภาวนากวี ชั้น 2 ห้อง shairing room 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องศิลปะ, ห้อง ป3/1, ห้อง ป3/2 1 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 และ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.3/3, ห้อง ป.4/1, ห้อง ป.4/2 1 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.3/1, ห้อง ป.3/2 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ป.6/1, ห้อง ป.6/2, ห้อง ป.6/3 1 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ป.6/2, ห้อง ป.6/3 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องภาษาไทย, ห้อง ป.4/3, ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 1 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องภาษาไทย, ห้อง ป.4/3, ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมรรถภาพอนุบาล 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ป.5/1, ห้อง ป.5/2 1 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ป.5/1, ห้อง ป.5/2 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษกสมโภช 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบอน (นัยนานนท์อนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษกสมโภช 2 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ ลานโดม 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ สนามหญ้า หน้าอาคาร 2 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ สนามหญ้า หน้าอาคาร 2 19 พ.ย. 2561 09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ ห้องสมุด อาคาร 2 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ ห้องสมุด อาคาร 2 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
-
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ หอประชุม ท่านผู้หญิงละเอียด พิบูลสงคราม 19 พ.ย. 2561 09.00-16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ หอประชุม ท่านผู้หญิงละเอียด พิบูลสงคราม 19 พ.ย. 2561 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคาร 3 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคาร 3 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-2 12 พ.ย. 2561 09.30 – 11.30
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 1-2 12 พ.ย. 2561 12.30-15.30
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 12.30-15.30
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 09.30-14.30
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 1 13 พ.ย. 2561 09.30-14.30
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 1 13 พ.ย. 2561 09.30-14.30
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 1-2 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง resource center 12 พ.ย. 2561 09.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุม 12 พ.ย. 2561 09.30-15.30
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุม 12 พ.ย. 2561 09.30-15.30
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุม 13 พ.ย. 2561 09.30-15.30
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 13 พ.ย. 2561 09.30-15.30
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 14 พ.ย. 2561 09.30-15.30
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 14 พ.ย. 2561 09.30-15.30
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 14 พ.ย. 2561 09.30-15.30
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 14 พ.ย. 2561 09.30-15.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-13.30
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-13.30
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 12 พ.ย. 2561 09.30-12.30
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 13 พ.ย. 2561 09.30-12.30
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2561 09.30-12.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสามเสน (สำนักงานสลากกินแบ่งรัฐบาลอุปถัมภ์) ห้องเรียนระดับชั้นปฐมวัย อ.1-อ.3 ชั้น 1-2 ห้อง อ.1/1- อ.3/4 5 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสามเสน (สำนักงานสลากกินแบ่งรัฐบาลอุปถัมภ์) ห้องประชุมปรณ์อังศุสิงห์ และห้องสมุดระดับชั้นประถมศึกษา ชั้น 1-2 ห้อง ห้องประชุมปรณ์อังศุสิงห์ และห้องสมุดระดับชั้นประถมศึกษา 5 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง นารถรวี 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง นารถรวี 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง นารถรวี 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง นารถรวี 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
-
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยะ 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท ข้างห้องประชุมศรีพญาไท ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร3 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท ข้างห้องประชุมศรีพญาไท ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร3 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 13.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 13.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 13.00-15.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพญาไท อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมศรีพญาไท 20 พ.ย. 2561 13.00-15.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]