สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย บกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 252
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.17 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.17 ทอง 4
5 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.50 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.67 ทอง 7
8 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 8


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 278
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 96.33 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 4
5 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.67 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.67 ทอง 6
7 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.33 ทอง 7


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 078
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.33 ทอง ชนะเลิศ
2 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 4
5 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86 ทอง 5
6 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.33 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 65.33 ทองแดง 7


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 255
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง 4
5 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 81.33 ทอง 5
6 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 6
7 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 78.67 เงิน 7


ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงอังกะลุง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 098
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันเชียร์ลีดเดอร์ บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 261
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91 ทอง ชนะเลิศ


ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 094
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 98 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.66 ทอง 5


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การแข่งขันการแสดงละครคุณธรรม บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 259
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 78.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -


ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 096
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 98.66 ทอง ชนะเลิศ
2 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91 ทอง 4
5 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.33 ทอง 5
6 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.33 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 091
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.4-ป.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 060
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง ชนะเลิศ
2 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.66 ทอง 5
6 กาญจนาภิเษกสมโภช ในพระราชูปถัมภ์ฯ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76 เงิน 6


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 133
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง ชนะเลิศ
2 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 079
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.67 ทอง 5
6 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77.67 เงิน 6
7 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75.67 เงิน 7
8 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 73.33 เงิน 8


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางการร่างกาย ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 131
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83 ทอง ชนะเลิศ


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 277
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง 5
6 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 81 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 7


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการสร้าง Home Page ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 151
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.33 ทอง ชนะเลิศ


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 156
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลียวภาวนานุสรณ์ (ศึกษาพิเศษชลบุรี) สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.66 ทอง 4


ภาษาไทย
การประกวดคัดลายมือ บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 237
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94 ทอง ชนะเลิศ
2 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 4
5 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86 ทอง 5
6 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 6
7 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง 7
8 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 8


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 213
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 97 ทอง ชนะเลิศ
2 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.66 ทอง 5
6 ปัญญาวุฒิกร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.66 ทอง 6
7 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.66 ทอง 7
8 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง 8
9 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.33 ทอง 9


ปฐมวัย
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 065
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กาญจนาภิเษกสมโภช ในพระราชูปถัมภ์ฯ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 97 ทอง ชนะเลิศ
2 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 68 ทองแดง 4
5 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 66 ทองแดง 5
6 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 53 เข้าร่วม 6
7 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 52 เข้าร่วม 7


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 155
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79.33 เงิน 4
5 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75.33 เงิน 5
6 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 73.33 เงิน 6
7 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 73 เงิน 7
8 กาญจนาภิเษกสมโภช ในพระราชูปถัมภ์ฯ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 71.67 เงิน 8
9 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 69.67 ทองแดง 9


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 158
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง ชนะเลิศ
2 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง 4
5 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.33 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.33 ทอง 6
7 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 81.33 ทอง 7
8 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79.33 เงิน 8
9 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.66 เงิน 9


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 159
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.33 ทอง ชนะเลิศ
2 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.33 ทอง 4
5 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79.67 เงิน 5
6 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.67 เงิน 6
7 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75.67 เงิน 7
8 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 70.33 เงิน 8
9 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 68.33 ทองแดง 9


ศิลปะ
การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 272
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) บกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 266
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 65 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) บกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 267
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 64 ทองแดง ชนะเลิศ


ศิลปะ
การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 194
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.66 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 4


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย บกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 251
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.17 ทอง 4
5 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.83 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.50 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.83 ทอง 7
8 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.67 ทอง 8


ภาษาไทย
การประกวดคัดลายมือ บกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 231
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 96 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนนทบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เศรษฐเสถียร ในพระบรมราชูปถัมภ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 7
8 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง 8
9 โสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 9


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 086
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 97 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.67 เงิน 4
5 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 74.33 เงิน 5