เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 23-25 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายสุรพล รุ่งวิริยะวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ประธานศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์
2 นางเพ็ญนภา ดาบสมทุร ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
3 นางสาวอรุณ เรือนรอบ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
4 นายสวง รักพงษ์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
5 นางสาวสุมน ทองสา ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
6 นางศรีอัมพร ประทุมนันท์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
7 นางกัญฐณา เดือนขึ้น ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
8 นายปรารมภ์ รอดมาลี ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
9 นางสาวสุรีย์ ดาวอุดม ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
10 นางสาวสุทธิวรรณ ควรประดิษฐ์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
11 นางสาวสุธินี พันธ์แตง ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
12 นายเอกชัย ใจสะอาด ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
13 นายปริญญา ทองบุญเหลือ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
14 นางเพ็ญพัฒน์ เลาหพันธ์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
15 นางสาวปวีณา เอกฤทธิ์วรกุล ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
16 นางนิต สุขขำ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
17 นางสาวประไพพรรณ จัทร์แสง ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
18 นางสาวจันทิมา เมืองจินดา ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
19 นางศรีโสภา ยุทธสูงเนิน ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
20 นางสาวบุญเหลือ รอดเชียงล้ำ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
21 นางมัลลิกา สวนดอกไม้ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
22 นางสาวพิมพ์ จินดาไทย ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
23 นางสาวสกุลรัตน์ เถื่อนขวัญ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
24 นางสาวสุธีกานต์ ศรีเพชร ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
25 นางสาวสุธิกานต์ ศรีเพชร ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
26 นางสาวภัณฑิรา นิติพันธุ์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
27 นางสาวอุทัย แก้ววัง ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
28 นางสาวกัญญารัตน์ แสนชา ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
29 นางสาวสุกัลยา นิยมทอง ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
30 นางสาวธนพร บัวสีสด ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
31 นางสาววิไลวรรณ รักชื่น เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
32 นางนภาพร แย้มมี แม่ครัว โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
33 นางอ้อย มีสากูล แม่ครัว โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
34 นางวงเดือน จอมพงษ์ แม่ครัว โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
35 นางสาวสุบัน บางนกแขวก ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
36 นางพิชญา รักผล นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
37 นางเกสรา อารยะจารุ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
38 นางสาวภัทรรัฒน์ ศรีทองสุข ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
39 นายอนุชา คะชาชัย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
40 นางสาวเสาวลักษณ์ เชื้อขำ เจ้าหน้าที่ธุรการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
41 ว่าที่ ร.ต.ทรัพย์สถิตย์ ขันคำ ผู้ปฏิบัติงานลูกเสือในสำนักงานลูกเสือจังหวัดสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
42 นางลาวรรณ สกุลกรุณาอารีย์ ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยกฺ์
43 นายณรงค์ ไทยทวี ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี ประธานศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
44 นางสาวสุณิสา เกียวกุล รองผูู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
45 นายณัฐพล กลิ่นเกษร รองผูู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
46 นายดิเรก เรือนเงิน ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
47 นายเทวรักษ์ แสงสนิท ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
48 นายกุลชาติ แก้วแกมทอง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
49 นายบูรภัช ธรรมวิชิต ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
50 นายวัชรพล มุ่งมาตร์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
51 นางนาถศจี สงอินทร์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
52 นางจิราภรณ์ นาคเรือง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
53 นางภาวนา ผ่องญาติ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
54 นางวรางคณา พงษ์ปิยะพันธ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
55 นางกุลชลี สมบูรณ์เหลือ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
56 นางจินตนา แก้วปาน ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
57 นางสาววิชษารัตน์ ธรรมะรัตน์จินดา ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
58 นายอนิรุทธิ์ นุชโพธิ์พันธุ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
59 นางสาวอรวรรณ เก่าแท้ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
60 นางสาวอัญญารัตน์ อู่อรุณ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
61 นายภูวดร วิบูลย์ผล ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
62 นายเกชา โชระเวก ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
63 นายธนศร พรมศร ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
64 นายประกอบ อินทร์มณี ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
65 นางสาวพลอยไพลิน พิศาลอดิศัย ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
66 นางสุภัทรา พุ่มเข็ม ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
67 นางธนพรรณ ทศพรพรหม ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
68 นางภัณธิรา ดวงแก้ว ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
69 นางวราภรณ์ เอี่ยมทรัพย์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
70 นางสาวรุ่งทิพย์ ศรีสุวรรณ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
71 นางสาวกรวรรณ หนูชิต ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
72 นางกัญญาทิพย์ ชีพนุรัตน์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
73 นางสาวเนื้อณัฐฎ์ มัจฉาฉ่ำ ลูกจ้างประจำ โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
74 นายสุนทร ปิ่นทอง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
75 นางวรนุช ชาวอุทัย ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
76 นางสาวอุดม ศรีบุญเพ็ง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
77 นางสาวขวัญมณี สงวนพันธ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
78 นางสุรีย์ สุคนธ์วารี ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
79 นางกาญจนา จานสิบสี ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
80 นางจิราภรณ์ นาคเรือง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
81 นางสาคร ทวีสุข ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
82 นางยุวดี สุขเรือน ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
83 นางสาวนิภาพร ถิ่นแถลบ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
84 นางกรภัค ดีเพ็ง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
85 นางสินีนาถ ไทยทวี ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
86 นางยุพิน ศรีธนานันท์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
87 นางสาวสิริกาญจน์ จันทร์เรือง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
88 นางเสาวณีย์ ธำรงค์เวียงผึ้ง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
89 นางณิชนันท์ ช่ำชอง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
90 นางปริญนภัสร์ เลิศล้ำ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
91 นางสาวจีระนันท์ สุขอัมพร ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
92 นางลัดดาวัลย์ สุดสวาท ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
93 นางสาวเสาวลักษณ์ อินทปัญญา ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
94 นางกิฏฐ์อุมา สุขเจริญฤทธิ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
95 นางสถาพร ปาลพันธ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
96 นางสาวรตานรี โพธิ์ศรีทอง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
97 นางสาววิภาวรรณ ข้องม่วง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
98 นางสาวนันทิดา ท้าวลา ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
99 นางสาววันเพ็ญ จันทรส ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
100 นางสาวปัณณทัต พันธุ์ศรี ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
101 นางสาวบปผาชาติ ชาวบ้านกร่าง ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
102 นางสาวจุฑามาส เทพวงษ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
103 นางสาววริศรา ดวงตาแก้ว ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
104 นางพิณทิพย์ สาธุพันธ์ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
105 นางสาวศศิวิมล สินสมรส ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
106 นางสาวชบา พันธ์ศักดิ์ ผูู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.สพ.๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
107 นางดวงทิพย์ เพ็ชรนิล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
108 นางสาวเมทินี ตาตะสมิต ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
109 นางณัชนันทน์ บุตรดาวงษ์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
110 นางเด่นดวง ขันคำ นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
111 นางอรุณพร กัลย์จารึก นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
112 นายนพพงษ์ สร้อยสุวรรณ ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
113 นางมาลี สร้อยสุวรรณ นักจัดการงานทั่วไป สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
114 นางจุฑารัตน์ เขียวปทุม เจ้าหน้าที่ธุรการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
115 นายชาญชัย ดาบสมุทร ผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณภูมิ ประธานศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
116 นางอรทัย ทิพเนตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
117 นางอำไพ อุบลวรรณ รองผูู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
118 นายประทวน มาตรวิจิตร ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
119 นางสุภาพร ศรีคำไทย ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
120 นางดวงใจ อวนมิน ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
121 นายอภิชาติ ประทุมนันท์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
122 สิบเอกชานนท์ การะเวก ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
123 นายอนิรุตน์ ภมรพล ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
124 นายอำนาจ โตงาม ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
125 ว่าที่ ร.ต.สุนันท์ กลิ่นลำดวน ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
126 นายวันชัย วุฒิวัย ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
127 นายนพพล เทียนคำ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
128 นายสัมพันธ์ ลือขจร ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
129 นายบุญมี แตงวงษ์ ช่างสี ชั้น ๔ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
130 นายทรงฤกษ์ เหมรี ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
131 นายสนม เจตนเสน ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
132 นางจำเรียง วันทอง ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
133 นางสาวเทียนใจ คำประชุม ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
134 นางสาวจิราภรณ์ จันทสุวรรณ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
135 นางสาวลักขณา โพธิ์เขียว ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
136 นางอรพรรณ สุขเรือน ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
137 นางสาวกัณณ์พาณี นิคมจารุสกุล ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
138 นางสะอิ้ง อร่ามวาณิชย์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
139 นางวรางคณา ทวีสิงห์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
140 นางวาทินี โชติทวีวัฒน์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
141 นางญดาภรณ์ นาคโหน ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
142 นางสาวเมธาวี พันธุ์ศักดิ์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
143 นางสาวสุรีวัลย์ จันทร์สกุล ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
144 นางสาวพัชรี สิงโต ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
145 นางณัฐธีรา กล่ำแสงใส ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
146 นางกมลรัตน์ พรหมสุข ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
147 นายจักรกฤษณ์ อู่พันธ์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
148 นางจรรยา ทองสินธุ์ ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
149 นางสาวสุดารัตน์ โสรจสฤษฎ์กุล ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
150 นางสาววราภรณ์ แป้นแจ้ง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
151 นายชัยศักดิ์ ตั้งนิติพิฐจักร ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
152 นางสาวจิราภรณ์ โกพัฒน์ตา ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
153 นางจันทรรัตน์ เรืองจิรัชยา นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
154 นางอธิษฐ์ณัฐ หนูทอง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
155 นางมาลี สร้อยสุวรรณ นักจัดการงานทั่วไป สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
156 นางสาวจุฑารัตน์ เขียวปทุม เจ้าหน้าที่ธุรการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
157 นางสาววรรณภรณ์ เผ่าพันแปลก เจ้าหน้าที่ธุรการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑ คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
158 นางสาวจารุวรรณ แป้นแจ้ง เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนวัดไผ่ขวาง คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนสุพรรณภูมิ
159 นางขวัญใจ พิมพิมล ผู้อำนวยการวิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี คณะกรรมการตัดสินกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ - สาระทัศนศิลป์
160 นายโกเมศ คันธิก รองผู้อำนวยการวิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี คณะกรรมการตัดสินกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ - สาระทัศนศิลป์
161 นางพิมพ์จุฑา สารกุล ครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี คณะกรรมการตัดสินกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ - สาระทัศนศิลป์
162 นายพิเศษ โพพิศ ครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี คณะกรรมการตัดสินกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ - สาระทัศนศิลป์
163 นายศิพพร สุนทระศานติก ครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี คณะกรรมการตัดสินกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ - สาระทัศนศิลป์

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]