::sp-spb1

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
1. นางสาวศุภวรรณ ช่อผกาโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย สพม.9กรรมการ
2. นางสาวทิพมาศ ดนตรีพงษ์โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย สพม.9กรรมการ
3. นายปกรณ์วิท กล้าหาญโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย สพม.9กรรมการ
4. นางสาวกฤติกา พูลสุวรรณโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย สพม.9กรรมการ
5. นางสาวมยุเรศ เป็นมูลโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย สพม.9กรรมการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3
1. นางสาวดวงกมล จำปาทองโรงเรียนวัดสำนักตะฆ่ากรรมการ
2. นางสาวจุฑามาศ ทัศนพันธุ์โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6
1. นางนัยนา ปิ่นทองโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
2. นางสาวปฐมาภรณ์ มุขโตโรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางเพ็ญพัฒน์ เลาหพันธ์โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางสาวนงค์รัก เรืองมณีโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นายธรรมนูญ ศรีวิเชียรโรงเรียนวัดตะลุ่มกรรมการ
2. นางสาวธันวา อารยางกูรโรงเรียนวัดยางกรรมการ
3. นางจิราภรณ์ นาคเรืองโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาววีณา เฉิดฉันท์โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางคนึง เนาวรัตน์ข้าราชการบำนาญ สพป.สพ.1กรรมการ
2. นางศรีอัมพร ประทุมนันท์โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวพัชรี มากสุวรรณโรงเรียนวัดวังน้ำเย็นกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางดารณี ไตรยสุทธิ์โรงเรียนกฤษณากรรมการ
2. นางสาวอารีรัตน์ แสงดาวโรงเรียนวัดช่องลมกรรมการ
3. นายเมธา แตงโตโรงเรียนวัดเขาดินกรรมการ
4. นางสาวพีรพร ทรัพย์พืชโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายบุญชู ดีน้อยโรงเรียนบ้านหนองปรือกรรมการ
2. นางสาวสายรุ้ง ภิญญศรีโรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางสาวมนชนก พุ่มเพชร์โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
4. นางสาวขวัญมณี สงวนพันธ์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางณัฐธิฌา ฌพธิ์ไพจิตรโรงเรียนวัดโพธิ์ตะควนกรรมการ
2. นางสาวบุญฑิกา สำโรงแสงโรงเรียนวัดคูบัวกรรมการ
3. นางสาวขนิษฐา บุญเรืองรอดโรงเรียนวัดปลายนากรรมการ
4. นางสาวดวงใจ เฮงอาภรณ์โรงเรียนบ้านคลองชะอมกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสร้อยสวรรค์ อำภาวงษ์โรงเรียนบ้านหนองขามกรรมการ
2. นางพัฒนา ศรีดอกไม้โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
3. นางสาวอภิสรา เปลื้องกระโทกโรงเรียนกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวปารียา ฟักอินทร์โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวทิพวัลย์ สาลิกาโรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวพิชญา สุมณฑาโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวศิวพร ไตรเพียรโรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
5. นางสร้อยสวรรค์ อำภาวงษ์โรงเรียนบ้านหนองขามกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสาวปารียา ฟักอินทร์โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวทิพวัลย์ สาลิกาโรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวพิชญา สุมณฑาโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวศิวพร ไตรเพียรโรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
5. นางสร้อยสวรรค์ อำภาวงษ์โรงเรียนบ้านหนองขามกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางสาวปารียา ฟักอินทร์โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวทิพวัลย์ สาลิกาโรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวพิชญา สุมณฑาโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวศิวพร ไตรเพียรโรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
5. นายสร้อยสวรรค์ อำภาวงษ์โรงเรียนบ้านหนองขามกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางพิสมัย ผ่องญาติโรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
2. นางสาวพจน์พิชชา เผือกนาคโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นายรณพงษ์ เขียวหวานโรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
4. นายนพพงษ์ สร้อยสุวรรณโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางสาวสุกัลยา นิยมทองโรงเรียนบ้านห้วยเจริญกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางพิสมัย ผ่องญาติโรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
2. นางสาวพจน์พิชชา เผือกนาคโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นายรณพงษ์ เขียวหวานโรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
4. นายนพพงษ์ สร้อยสุวรรณโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางสาวสุกัลยา นิยมทองโรงเรียนบ้านห้วยเจริญกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นายปิยวัฒน์ มณีอินทร์โรงเรียนวัดคูบัวกรรมการ
2. นางมาลี เกิดคล้ายโรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
3. นางสาวกัญญ์สิรีญาณ์ ศรีสมบูรณ์โรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
4. นายบัญชา พันธ์ุพัฒน์โรงเรียนบางปลาม้ากรรมการ
5. นางพัชนีกร จักเดชจันทร์์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นายณัฏฐพล กิจพิทยาฤทธิ์โรงเรียนศุภลักษณ์กรรมการ
2. นางสาวบานเย็น วงศ์จำปาโรงเรียนกรรมการ
3. นางสาวปณิสรา พวงบุปผาโรงเรียนวัดลาดปลาเค้ากรรมการ
4. นางสุดารัตน์ อำนวยทรัพย์โรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
5. นายดนัยภัทร เสนาะคำโรงเรียนวัดสามทองกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นางสาวสมหมาย ทองเสริมโรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
2. นางสมคิด คำด้วงโรงเรียนวัดวังกุ่มกรรมการ
3. นางเนาวรัตน์ แสงสว่างโรงเรียนวัดชีปะขาวกรรมการ
4. นางสาวประไพพรรณ จันทร์แสงโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
5. นางสาวสุธัญวิภา กลมกล่อมโรงเรียนวัดห้วยสุวรรณนารามกรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นายปรารมภ์ รอดมาลีโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางสาวสุพรรษา ภู่แก้วโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายธวัช พูลทัพย์โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
4. นางบรรเจิด น้อยเนตรโรงเรียนบ้านดอนโพธิ์กรรมการ
5. นายอุทัยราชันย์ มาตเลิงโรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นายปรารมภ์ รอดมาลีโรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางสาวสุพรรษา ภู่แก้วโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายธวัช พูลทรัพย์โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
4. นางบรรเจิด น้อยเนตรโรงเรียนบ้านดอนโพธิ์กรรมการ
5. นายอุทัยราชันย์ มาตเลิงโรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นางอรุณี ทมทิแสงโรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
2. นางสาวสุดาทิพย์ เลขยันโรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
3. นางสาวสุพัตรา เลิศสสมจิตโรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
4. นางสาวชดา กุลชาติวัฒนาโรงเรียนวัดดอนตาลกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นางอรุณี ทมทิแสงโรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
2. นางสาวสุดาทิพย์ เลขยันโรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
3. นางสาวสุพัตรา เลิศสสมจิตโรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
4. นางสาวชดา กุลชาติวัฒนาโรงเรียนวัดดอนตาลกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3
1. นายภัทรวัตฐ์ ซื่อตรงโรงเรียนกรรมการ
2. นายพัฒนา ศรีดอกไม้โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
3. นายเกรียงยศ โกพัฒน์ตาโรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
4. นางสาวโยสิตา คำหรั่งโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวรัชนี ทาเหล็กโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายวานิล จินดาเลิศโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
1. นายภัทรวัตฐ์ ซื่อตรงโรงเรียนกรรมการ
2. นายพัฒนา ศรีดอกไม้โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
3. นายเกรียงยศ โกพัฒน์ตาโรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
4. นางสาวโยสิตา คำหรั่งโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวรัชนี ทาเหล็กโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายวานิล จินดาเลิศโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
1. นายภัทรวัตฐ์ ซื่อตรงโรงเรียนกรรมการ
2. นายพัฒนา ศรีดอกไม้โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
3. นายเกรียงยศ โกพัฒน์ตาโรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
4. นางสาวโยสิตา คำหรั่งโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวรัชนี ทาเหล็กโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายวานิล จินดาเลิศโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวสุพัชชา ประเสริฐโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวเรณู น้ำขาวโรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวปราณี โตยะบุตรโรงเรียนวัดหนองเพียรกรรมการ
4. นางบุญฑริกา สำโรงแสงโรงเรียนวัดคูบัวกรรมการ
5. นางสาวพีรยาณ์ รักลีลาวัฒน์โรงเรียนวัดสามจุ่นกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพัชชา ประเสริฐโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวเรณู น้ำขาวโรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวปราณี โตยะบุตรโรงเรียนวัดหนองเพียรกรรมการ
4. นางบุญฑริกา สำโรงแสงโรงเรียนวัดคูบัวกรรมการ
5. นางสาวพีรยาณ์ รักลีลาวัฒน์โรงเรียนวัดสามจุ่นกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางสาววัฒนา มีสกุลโรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
2. นางณัฐญา ดอกตาลยงค์โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
3. นางณัฐธีรา ปานสุวรรณโรงเรียนบ้านรางกะทุ่มกรรมการ
4. นางดลฤดี เจตนเสนโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวรุ่งลัดดา เอี่ยมกล่ำโรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางสาววัฒนา มีสกุลโรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
2. นางณัฐญา ดอกตาลยงค์โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
3. นางณัฐธีรา ปานสุวรรณโรงเรียนบ้านรางกะทุ่มกรรมการ
4. นางดลฤดี เจตนเสนโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวรุ่งลัดดา เอี่ยมกล่ำโรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางช่อทิพย์ อิ่มพันธ์แบนโรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
2. นางสาวลำพึง พันธ์ุศรีโรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
3. นางสาววาสนา บุญเรืองรอดโรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
4. นายชัยรัตน์ พุ่มเพชร์โรงเรียนวัดบ้านกร่างกรรมการ
5. นายภานุวัฒน์ สำโรงแสงโรงเรียนบางแม่หม้ายกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางช่อทิพย์ อิ่มพันธ์แบนโรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
2. นางสาวลำพึง พันธ์ุศรีโรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
3. นางสาววาสนา บุญเรืองรอดโรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
4. นายชัยรัตน์ พุ่มเพชร์โรงเรียนวัดบ้านกร่างกรรมการ
5. นายภานุวัฒน์ สำโรงแสงโรงเรียนบางแม่หม้ายกรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสาวปัญจพร มาพลายโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
2. นางพรณภัสส์ อินรอดวงศ์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางกมลรัตน์ พรมสุขโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
4. นางพิมพ์ลดา เพิ่มพูนโรงเรียนสงวนหญิง สพม.9กรรมการ
5. นางสาวศุภจินต์ มีมุขโรงเรียนสงวนหญิง สพม.9กรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางสาวปัญจพร มาพลายโรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
2. นางพรณภัสส์ อินรอดวงศ์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางกมลรัตน์ พรมสุขโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นายจรัล สวัสดีโรงเรียนวัดวังกุ่มกรรมการ
2. นางชัชฎาภรณ์ ประถมทองโรงเรียนวัดสามาัดสามัคคีธรรมกรรมการ
3. นางสาววรรณิษา ธาระมัตรโรงเรียนวัดกฤษณากรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายจรัล สวัสดีโรงเรียนวัดวังกุ่มกรรมการ
2. นางชัชฎาภรณ์ ประถมทองโรงเรียนวัดสามาัดสามัคคีธรรมกรรมการ
3. นางสาววรรณิษา ธาระมัตรโรงเรียนวัดกฤษณากรรมการ
4. นายกฤษฎา ทรัยย์ขำโรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายประเยื้อน สุนาครู โรงเรียนวัดดอนขาดกรรมการ
2. นางเยาวลักษณ์ เกรียงไกรครู โรงเรียนวัดอู่ยากรรมการ
3. นางสาวอารีรัตน์ พึ่งงามครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. นางนงเยาว์ วระกุลครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายอนุวัฒน์ แผลงศรีครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฎร์บูรณะกรรมการ
3. นางสวิตตา เรืองผิวครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. นายพิภพ หอมสุวรรณครู โรงเรียนวัดลานคากรรมการ
2. นายภานุวัฒน์ สำโรงแสงครู โรงเรียนบางแม่หม้ายกรรมการ
3. นางสาวไหมฟ้า ชาอุ่นครู โรงเรียนบ้านดอนโพกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายสนม เจตนเสนครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวอารีรัตน์ พึ่งงามครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
3. นางนงเยาว์ วระกุลครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายพิภพ หอมสุวรรณครู โรงเรียนวัดลานคากรรมการ
2. นางนงเยาว์ วระกุลครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายอนุวัฒน์ แผลงศรีครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฎร์บูรณะกรรมการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางมณเฑียร อิ่มสุขสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
2. นางประภัสสร บุญขันธ์ครู โรงรียนบ้านคลองชะอมกรรมการ
3. นางสาวกัญญรัตน์ แสนชาครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวนงนุช ผิวงามครู โรงเรียนวัดดอนตาจีนกรรมการ
5. นายพีรเดช บุญขันธ์ครู โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางมณเฑียร อิ่มสุขสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
2. นางประภัสสร บุญขันธ์ครู โรงเรียนบ้านคลองชะอมกรรมการ
3. นางสาวกัญญรัตน์ แสนชาครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวนงนุช ผิวงามครู โรงเรียนวัดดอนตาจีนกรรมการ
5. นายพีรเดช บุญขันธ์ครู โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางมณเฑียร อิ่มสุขสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
2. นางประภัสสร บุญขันธ์ครู โรงเรียนบ้านคลองชะอมกรรมการ
3. นางสาวกัญญรัตน์ แสนชาครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวนงนุช ผิวงามครู โรงเรียนวัดดอนตาจีนกรรมการ
5. นายพีรเดช บุญขันธ์ครู โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางลาวรรณ สกุลกรุณาอารีย์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางดารนี จันทาครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
3. นางบุญเอื้อ วังอมรมิตรครู โรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
4. นายรังสรรค์ ไทยล้วนครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
5. นางสาววชิราภรณ์ โตลำมะครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายระพีพัฒน์ ศรแก้วดาราครู โรงเรียนวัดปลายนากรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางลาวรรณ สกุลกรุณาอารีย์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางดารนี จันทาครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
3. นางบุญเอื้อ วังอมรมิตรครู โรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
4. นายรังสรรค์ ไทยล้วนครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
5. นางสาววชิราภรณ์ โตลำมะครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายระพีพัฒน์ ศรแก้วดาราครู โรงเรียนวัดปลายนากรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางลาวรรณ สกุลกรุณาอารีย์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นางดารนี จันทาครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
3. นางบุญเอื้อ วังอมรมิตรครู โรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
4. นายรังสรรค์ ไทยล้วนครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
5. นางสาววชิราภรณ์ โตลำมะครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
6. นายระพีพัฒน์ ศรแก้วดาราครู โรงเรียนวัดปลายนากรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นางสาวสุคนธ์ทิพ สำเนียงดีศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
2. นายประยงค์ อิ่มสุขสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
3. นายธิตินนท์ เล็กถินครู โรงเรียนวัดช่องลมกรรมการ
4. นางสาวสุกัลยา นิยมทองครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
5. นางสาวดวงฤดี แจ้งใจดีครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
6. นายณัฐสิน มณีเดชชัยครู โรงเรียนวัดราษฏร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
7. นางภูษณิศา เทพวงษ์ครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
8. นางสาวลักขณา โพธิ์เขียวครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางสาวเมธวี ดอกชะเอมผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบางเลนกรรมการ
2. นางสาวเกษร ดอกจำปาครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
3. นางสาวสุคนธ์ทิพ สำเนียงดีศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
4. นางสาวนิสานาถ เตี้ยทองครู โรงเรียนวัดโพธิ์ตะควนกรรมการ
5. นางสาวจุฑามาศ ระวงศ์ครู โรงเรียนบางปลาม้ากรรมการ
6. นางวาสนา มะลิงามครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางพรพิมล วชิรบ้านกลางครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
8. นางสาวปัญจนิจ ชาวสวนแตงครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
9. นางจินตนา ทิพย์สัมฤทธิ์กุลครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางสาวเมธวี ดอกชะเอมผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบางเลนกรรมการ
2. นางสาวเกษร ดอกจำปาครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
3. นางสาวสุคนธ์ทิพ สำเนียงดีศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
4. นางสาวนิสานาถ เตี้ยทองครู โรงเรียนวัดโพธิ์ตะควนกรรมการ
5. นางสาวจุฑามาศ ระวงศ์ครู โรงเรียนบางปลาม้ากรรมการ
6. นางวาสนา มะลิงามครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางพรพิมล วชิรบ้านกลางครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
8. นางสาวปัญจนิจ ชาวสวนแตงครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
9. นางจินตนา ทิพย์สัมฤทธิ์กุลครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสาวเมธวี ดอกชะเอมผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบางเลนกรรมการ
2. นางสาวเกษร ดอกจำปาครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
3. นางสาวสุคนธ์ทิพ สำเนียงดีศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
4. นางสาวนิสานาถ เตี้ยทองครู โรงเรียนวัดโพธิ์ตะควนกรรมการ
5. นางสาวจุฑามาศ ระวงศ์ครู โรงเรียนบางปลาม้ากรรมการ
6. นางวาสนา มะลิงามครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางพรพิมล วชิรบ้านกลางครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
8. นางสาวปัญจนิจ ชาวสวนแตงครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
9. นางจินตนา ทิพย์สัมฤทธิ์กุลครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางบุญเกื้อ ชมพาณิชครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางฉวีวรรณ การผลดีครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นางเพ็ญพัฒน์ เลาหพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวปริญนภัสร์ เลิศล้ำครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางฉวีวรรณ วัฒนาดิลกชาติกุลครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
6. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารณ์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางสาวนิภาพร กลิ่นเกตุครู โรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นางบุญเกื้อ ชมพาณิชครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางฉวีวรรณ การผลดีครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นางเพ็ญพัฒน์ เลาหพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวปริญนภัสร์ เลิศล้ำครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางฉวีวรรณ วัฒนาดิลกชาติกุลครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
6. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารณ์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางสาวนิภาพร กลิ่นเกตุครู โรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นางบุญเกื้อ ชมพาณิชครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางฉวีวรรณ การผลดีครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นางเพ็ญพัฒน์ เลาหพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวปริญนภัสร์ เลิศล้ำครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
5. นางฉวีวรรณ วัฒนาดิลกชาติกุลครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
6. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารณ์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
7. นางสาวนิภาพร กลิ่นเกตุครู โรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. นางสาวสมบัติ เผ่าพงค์คล้ายครู โรงเรียนวัดเขาดินกรรมการ
2. นางปิยะพร จักษุรัตน์ครู โรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
3. นางสาวกนกนุช อินทร์สกุลครู โรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
4. นางรัตน์มณี พันทีครู โรงเรียนวัดไผ่มุ้งกรรมการ
5. นางสาวพรรณนี ขวัญอ่อนครู โรงเรียนอุทุมพรารามกรรมการ
6. นางสาวสุชาวลี ประเสริฐลาภครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1. นางสาวสมบัติ เผ่าพงค์คล้ายครู โรงเรียนวัดเขาดินกรรมการ
2. นางปิยะพร จักษุรัตน์ครู โรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
3. นางสาวกนกนุช อินทร์สกุลครู โรงเรียนบ้านรางทองกรรมการ
4. นางรัตน์มณี พันทีครู โรงเรียนวัดไผ่มุ้งกรรมการ
5. นางสาวพรรณนี ขวัญอ่อนครู โรงเรียนอุทุมพรารามกรรมการ
6. นางสาวสุชาวลี ประเสริฐลาภครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นางสำอางค์ พรพงษ์ครู โรงเรียนวัดบางใหญ่กรรมการ
2. นางสาววารินทร์ ครุฑใจกล้าครู โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
3. นายเกรียงไกร วิเศษเขตการครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีวีระพล ใยขาวครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
5. นางเนาวรัตน์ วิพัฒน์ครุฑครู โรงเรียนวัดชีปะขาวกรรมการ
6. นางสาวโสภิตานนท์ ฉิมอ้อยครู โรงเรียนวัดหน่อสุวรรณกรรมการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นางสำอางค์ พรพงษ์ครู โรงเรียนวัดบางใหญ่กรรมการ
2. นางสาววารินทร์ ครุฑใจกล้าครู โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
3. นายเกรียงไกร วิเศษเขตการครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีวีระพล ใยขาวครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
5. นางเนาวรัตน์ วิพัฒน์ครุฑครู โรงเรียนวัดชีปะขาวกรรมการ
6. นางสาวโสภิตานนท์ ฉิมอ้อยครู โรงเรียนวัดหน่อสุวรรณกรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นางเจริญ อ่อนกล่ำผลครู โรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายมณฑล โพธิ์ศรีครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
3. นางสาวสุพิชชา มัจฉาครู โรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
4. นายประกิจ กล้าหาญครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ศักดิ์ หนูสวยครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
6. นายนเรศ จันทร์ขำครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
7. ผศ.ดร.ราชันย์ เฉลียวศิลป์สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรีกรรมการ
8. นายสรวิชญ์ เกียรติอภิวสุผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายทะนง พุทธจำผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
1. นางเจริญ อ่อนกล่ำผลครู โรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายมณฑล โพธิ์ศรีครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
3. นางสาวสุพิชชา มัจฉาครู โรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
4. นายประกิจ กล้าหาญครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ศักดิ์ หนูสวยครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
6. นายนเรศ จันทร์ขำครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
7. นายราชันย์ เฉลียวศิลป์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
8. นายสรวิชญ์ เกียรติอภิวสุผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายทะนง พุทธจำผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
1. นายสุภรณ์ สว่างศรีครู โรงเรียนวัดวังกุ่มกรรมการ
2. นางวรีย์พิชชา ผิวอ่อนดีครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
3. นางสาวจรัล ชาวลุ่มบัวครู โรงเรียนวัดหนองโสนกรรมการ
4. จ.ส.ท.สิทธิศักดิ์ นาคเขียวครู โรงเรียนวัดดอนขาดกรรมการ
5. นายวิสุทธิ์ มีป้อมครู โรงเรียนวัดทรงกระเทียมกรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นายวีระพงษ์ พรรณโรจน์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันตกกรรมการ
2. นางสาวสนาญ เรือนวิลัยครู โรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางสาวกนกพร ธงชัยครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
4. นายจิระ จีรวรวงศ์ครู โรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
5. นางสาวอุไรวรรณ หอมสุวรรณครู โรงเรียนอนุบาลวัดสวนหงส์กรรมการ
6. นางประไพ มะลิเสือครู โรงเรียนวัดโบสถ์กรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายวีระพงษ์ พรรณโรจน์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันตกกรรมการ
2. นางสาวสนาญ เรือนวิลัยครู โรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางสาวกนกพร ธงชัยครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
4. นายจิระ จีรวรวงศ์ครู โรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
5. นางสาวอุไรวรรณ หอมสุวรรณครู โรงเรียนอนุบาลวัดสวนหงส์กรรมการ
6. นางประไพ มะลิเสือครู โรงเรียนวัดโบสถ์กรรมการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวมุกดา เชาวโนทัยครู โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
5. นางขวัญใจ พิมพิมลผู้อำนวยการวิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
6. นายโกเมศ คันธิกรองผู้อำนวยการวิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุเทพ พวงพิกุลครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายประยงค์ อิ่มสุดสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางเพชรินทร์ จันทร์พูลครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวกาญจน์ดา สุขอัมพรครู โรงเรียนวัดลาดกระจับกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวกานดา แก้วปานครู โรงเรียนวัดลาดกระจับกรรมการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายณัฐนนท์ แย้มอรุณครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายรุจน์ ถวัลย์อรรณพครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางบุษกร ดาวกระจายครู โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายณัฐนนท์ แย้มอรุณครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายรุจน์ ถวัลย์อรรณพครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวจินตนา อินทร์สุขครู โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวพนิดา น้อยบุปผาครู โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวพรรณรัตน์ กาบขุนทดครู โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสมาพร แก่นเชื้อชัยครู โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายพิเศษ โพพิศครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายศิพพร สุนทระศานติกครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางพิมพ์จุฑา สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวจุฑารัตน์ ขันติกาโรครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายณัฐนนท์ แย้มอรุณครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายรุจน์ ถวัลย์อรรณพครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายภูวดล เพ็งคล้ายครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายณัฐนนท์ แย้มอรุณครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายรุจน์ ถวัลย์อรรณพครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ สารกุลครู วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสมพร กันโตครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
5. นางวันเพ็ญ ปฏิทัศน์ครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายสิทธิพร ลำดวลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายเกียรติชาย แสงทองครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. จ.ส.อ.จักรกฤษณ์ วัฒนากุลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ จั่นระยับครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
1. นายสิทธิพร ลำดวลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายเกียรติชาย แสงทองครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. จ.ส.อ.จักรกฤษณ์ วัฒนากุลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ จั่นระยับครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นายสิทธิพร ลำดวลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายเกียรติชาย แสงทองครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. จ.ส.อ.จักรกฤษณ์ วัฒนากุลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ จั่นระยับครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นายสิทธิพร ลำดวลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายเกียรติชาย แสงทองครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. จ.ส.อ.จักรกฤษณ์ วัฒนากุลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ จั่นระยับครู โรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายสิทธิพร ลำดวลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายเกียรติชาย แสงทองครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. จ.ส.อ.จักรกฤษณ์ วัฒนากุลครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ จั่นระยับโรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นางทิพวรรณ เพชร์ดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางกรองแก้ว แรงเพ็ชร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์เดช หมอกเมฆครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายอุดม อินทร์สุขครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นางทิพวรรณ เพชร์ดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางกรองแก้ว แรงเพ็ชร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์เดช หมอกเมฆครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายอุดม อินทร์สุขครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
1. นางทิพวรรณ เพชร์ดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางกรองแก้ว แรงเพ็ชร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์เดช หมอกเมฆครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายอุดม อินทร์สุขครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นางทิพวรรณ เพชร์ดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางกรองแก้ว แรงเพ็ชร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์เดช หมอกเมฆครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นายอุดม อินทร์สุขครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายสำเนา เปี่ยมดนตรีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางปิยาภรณ์ มีมั่งคั่งครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางขวัญชนก พุ่มระชัฎร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางปริมน ศรีเสนครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. นายสำเนา เปี่ยมดนตรีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางปิยาภรณ์ มีมั่งคั่งครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางขวัญชนก พุ่มระชัฎร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางปริมน ศรีเสนครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายพนม บุญเหลือครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายสมคิด นารีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์ศักดิ์ ภุมรินทร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสยุมพร บึกขุนทดครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
1. นายอำนาจ กองกลิ่นหอมครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางแสงจันทร์ อรรถกฤษณ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายถาวร สดแสงจันทร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวเพ็ญนภา พลายมาศเจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านรางกะทุ่มกรรมการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
1. นายอำนาจ กองกลิ่นหอมครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางแสงจันทร์ อรรถกฤษณ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายถาวร สดแสงจันทร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวเพ็ญนภา พลายมาศเจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านรางกะทุ่มกรรมการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. นายพนม บุญเหลือครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายสมคิด นารีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายณรงค์ศักดิ์ ภุมรินทร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสยุมพร บึกขุนทดครู โรงเรียนบ้านบางกุ้งกรรมการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางมณเฑียร อิ่มสุดสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
2. นางดารนี จันทาครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
3. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
4. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
5. นายอำนาจ ราชวงษ์ผู้อำนวยโรงเรียนบ้านหนองสรวงกรรมการ
6. นายเฉลิมพงษ์ ขาวฟ้าครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายไพฑูรย์ ทองสินธุ์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวพัชรี สิงโตครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นายบรรเทิง วรโพธิ์ครู โรงเรียนวัดนิเวศน์ธรรมารามกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
2. นายปราโมท ศรีสุวรรณ์ครู โรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายไพฑูรย์ ทองสินธุ์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวพัชรี สิงโตครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นายบรรเทิง วรโพธิ์ครู โรงเรียนวัดนิเวศน์ธรรมารามกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางศิริพร สอดสีครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นางภรพรรณอร เทียนกัณฑ์เทศน์ครู โรงเรียนวัดดงขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวลักขณา โพธิ์เขียวครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวพรรณศร คงกำปั่นครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
6. นางธนพร กองแก้วครู โรงเรียนบ้านรางหางม้ากรรมการ
7. นางสาวฐิติมา โพธิ์พยัคฆ์ครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางศิริพร สอดสีครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นางภรพรรณอร เทียนกัณฑ์เทศน์ครู โรงเรียนวัดดงขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวลักขณา โพธิ์เขียวครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวพรรณศร คงกำปั่นครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
6. นางธนพร กองแก้วครู โรงเรียนบ้านรางหางม้ากรรมการ
7. นางสาวฐิติมา โพธิ์พยัคฆ์ครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางศิริพร สอดสีครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นางภรพรรณอร เทียนกัณฑ์เทศน์ครู โรงเรียนวัดดงขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวลักขณา โพธิ์เขียวครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวพรรณศร คงกำปั่นครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
6. นางธนพร กองแก้วครู โรงเรียนบ้านรางหางม้ากรรมการ
7. นางสาวฐิติมา โพธิ์พยัคฆ์ครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางศิริพร สอดสีครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นางภรพรรณอร เทียนกัณฑ์เทศน์ครู โรงเรียนวัดดงขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวลักขณา โพธิ์เขียวครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสาวพรรณศร คงกำปั่นครู โรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
6. นางธนพร กองแก้วครู โรงเรียนบ้านรางหางม้ากรรมการ
7. นางสาวฐิติมา โพธิ์พยัคฆ์ครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายวรรณดน สุขาทิพยพันธุ์ผูู้อำนวยการโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
3. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
4. นายภิรมย์ แสงวันชัยครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายวรรณดน สุขาทิพยพันธุ์ผูู้อำนวยการโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นายภิรมย์ แสงวันชัยครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นายปรีชา ศรีแดงผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
4. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายวรรณดน สุขาทิพยพันธุ์ผูู้อำนวยการโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
3. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
4. นายปรีชา ศรีแดงผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
5. นายภิรมย์ แสงวันชัยครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายวรรณดน สุขาทิพยพันธุ์ผูู้อำนวยการโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นายภิรมย์ แสงวันชัยครู โรงเรียนวัดปู่เจ้ากรรมการ
3. นายชาญวิทย์ เพชรน้ำดีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
5. นายปรีชา ศรีแดงผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
2. นางสาวพัชรี อู่อรุณครู โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
3. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารย์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
4. นางลัดดา ปาจรียพงศ์ครู โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
5. นางเรวดี ศรีดอกไม้ครู โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
6. นางธนภรณ์ โกพัฒน์ตาครู โรงเรียนวัดดาวกรรมการ
7. นายประพล ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาครู โรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
2. นางสาวพัชรี อู่อรุณครู โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
3. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารย์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
4. นางลัดดา ปาจรียพงศ์ครู โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
5. นางเรวดี ศรีดอกไม้ครู โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
6. นางธนภรณ์ โกพัฒน์ตาครู โรงเรียนวัดดาวกรรมการ
7. นายประพล ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาครู โรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
2. นางสาวพัชรี อู่อรุณครู โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
3. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารย์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
4. นางลัดดา ปาจรียพงศ์โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
5. นางเรวดี ศรีดอกไม้ครู โรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
6. นางธนภรณ์ โกพัฒน์ตาครู โรงเรียนวัดดาวกรรมการ
7. นายประพล ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาครู โรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายสมพงษ์ ปาณิวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
2. นางสาวพัชรี อู่อรุณครู โรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
3. นางสาววรรณวิษา วงษ์วิจารย์ครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
4. นางลัดดา ปาจรียพงศ์ครู โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
5. นางเรวดี ศรีดอกไม้ครู โรงเรียนวัดบรรไดทองกรรมการ
6. นางธนภรณ์ โกพัฒน์ตาครู โรงเรียนวัดดาวกรรมการ
7. นายประพล ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาครู โรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นายสมกิจ ชนินทยุทธวงศ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายสายัณต์ เฉลยฤกษ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางกิ่งดาว สวัสดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสิริลักษณ์ ดุริยประณีตผู้อำนวยการวิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นายอนิวรรต แก้วรัตน์ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
6. นางจันทนา ตันทองเจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนวัดแก้วกรรมการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นายสมกิจ ชนินทยุทธวงศ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายสายัณต์ เฉลยฤกษ์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางกิ่งดาว สวัสดีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางอินทิรา พงษ์นาคครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางสาวพนิดา บุญทองขาวครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางโสภา ปานสะอาดครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางวรรณา แก้วกว้างครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางสาวชลทิพย์ แตงอ่อนครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางสาวสุวิภา สุวรรณโณครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
1. นางวรรณา แก้วกว้างครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นางสาวชลทิพย์ แตงอ่อนครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางสาวสุวิภา สุวรรณโณครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นายวัลลภ พุ่มระชัฎร์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
2. นายนาวี สาสงเคราะห์ครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นายอนันต์ สุขศรีครู วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายวิม ขำอรุณรตภัทรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังพลับเหนือกรรมการ
2. นายทรัพย์ จิตประเสริฐผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นายศักดิ์ชัย พลโยผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายวิม ขำอรุณรตภัทรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังพลับเหนือกรรมการ
2. นายทรัพย์ จิตประเสริฐผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นายศักดิ์ชัย พลโยผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางธมลวรรณ สุดใจโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 2กรรมการ
2. นางสาวอุไรวรรณ พินิจพาณิชย์โรงเรียนวัดพระธาตุกรรมการ
3. นางนงเยาว์ สุนทรวิภาตโรงเรียนวัดดารากรรมการ
4. นางราตรี รักพงษ์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางสาวจารุวรรณ ศิริรัตน์โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาวบรรเจิด เทพณรงค์โรงเรียนวัดวังน้ำเย็นกรรมการ
2. นางสาวน้ำฝน ปิ่นทองนอกโรงเรียนวัดโคกโคเฒ่ากรรมการ
3. นางสาวดาหวัน โพธิ์ระเบียบโรงเรียนบ้านวัดโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
4. นางสาวปิยาภรณ์ จันทรัตน์โรงเรียนวัดหนองสรวงกรรมการ
5. Mr.Miguel Santa Eulalia Santa Eulaliaโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางสาวบรรเจิด เทพณรงค์โรงเรียนวัดวังน้ำเย็นกรรมการ
2. นางสาวน้ำฝน ปิ่นทองนอกโรงเรียนวัดโคกโคเฒ่ากรรมการ
3. นางสาวดาหวัน โพธิ์ระเบียบโรงเรียนวัดบ้านโพธิ์ตะวันออกกรรมการ
4. นางสาวปิยาภรณ์ จันทรัตน์โรงเรียนวัดหนองสรวงกรรมการ
5. Mr.Miguel Santa Eulaliaโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นายวรรณดล สุขาทิพยพันธ์ุโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นางสาวขวัญพีรากร แซ่ตันโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
3. นางสาวศิวพร เรือนไทยโรงเรียนวัดโพธิ์นฤมิตรกรรมการ
4. นางโสมอุษา หาระสายโรงเรียนวัดแก้วกรรมการ
5. นายอุทัย ประสานชีพโรงเรียนบ้านหนองสรวงกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นายวรรณดล สุขาทิพยพันธ์ุโรงเรียนวัดใหม่รัตนเจดีย์กรรมการ
2. นางสาวขวัญพีรากร แซ่ตันโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
3. นางสาวศิวพร เรือนไทยโรงเรียนวัดโพธิ์นฤมิตรกรรมการ
4. นางโสมอุษา หาระสายโรงเรียนวัดแก้วกรรมการ
5. นายอุทัย ประสานชีพโรงเรียนบ้านหนองสรวงกรรมการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
1. นางเฉลียว เอี่ยมสกุลโรงเรียนวัดยางกรรมการ
2. นายประภักดิ์ หงศ์ศรีลาโรงเรียนวัดสามทองกรรมการ
3. นางสาววัลภา ข้องเกี่ยวพันธ์โรงเรียนบ้านดอนโพธิ์กรรมการ
4. นางสาวศิริลักษณ์ ชาวลุ่มบัวโรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
5. Mr.Brain JAme Young Youngโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
1. นางเฉลียว เอี่ยมสกุลโรงเรียนวัดยางกรรมการ
2. นายประภักดิ์ หงศ์ศรีลาโรงเรียนวัดสามทองกรรมการ
3. นางสาววัฒนา ข้องเกี่ยวพันธ์โรงเรียนบ้านดอนโพธิ์กรรมการ
4. นางสาวศิริลักษณ์ ชาวลุ่มบัวโรงเรียนวัดสระประทุมกรรมการ
5. Mr.Brain Jame Young Youngโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นางสุพัตรา มูลละอองโรงเรียนวัดพันตำลึงกรรมการ
2. นางรัตติยา อดงดีโรงเรียนวัดองครักษ์กรรมการ
3. นางสายน้ำผึ้ง ปลื้มใจโรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาววิชษารัตน์ ธรรมรัตน์จินดาโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
5. นางกิรณา นูมหันต์โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางสาวกาญจนาพร เชิดชูสุวรรณโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
2. Mrs.Gue Tongโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
3. MissWu Yapingโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
1. นางสาวกาญจนาพร ้เชิดชูสุวรรณโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
2. MissGue Tongโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
3. MissWu Yapingโรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1กรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางสาวสุวรรณา ทาผาสุกโรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
2. นางสาวช่อผกา มาน้อยโรงเรียนอินทร์ศรัทธาราษฎร์กรรมการ
3. นายณัฐพงษ์ ธานีโรงเรียนบ้านดอนโพธิ์กรรมการ
4. นางสาวดลวรรณ พวงวิภาตโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
5. นางสาวมุกรวี ทองไพรวรรณโรงเรียนวัดดอนโพธิ์ทองกรรมการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นางสาวชลิตา นาคประเสริฐโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงกรรมการ
2. นางสาวกุลธนันท์ ทองเรืองโรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
3. นางสาวมัทรียา กลิ่นเมืองโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาวนันทวรรณ ทองทับโรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
5. นางสุภมาส เหมือนวงษ์ธรรมโรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายพยัพ สาธุพันธ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายวินิตย์ คชเดชผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นางฑารินี เนคมานุรักษ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
4. นายพงศักดิ์ มงคลธนวงศ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
5. นางจินตนา หลอดแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
6. นางสุวมาลย์ นุ่มนวนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
7. นายสุเมธ สุวรรณประทีปผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
8. นายปัญญธัช เอกธีรธรรมผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นางอินทิรา ศาสตร์เณรผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นางพิณทิพย์ สาธุพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
11. นางวรางคณา พงษ์ปิยะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
12. นางสาวทองหยิบ เหมือนแก้วครู โรงเรียนบ้านหนองสรวงกรรมการ
13. นางสาวจารุวรรณ ศิริรัตน์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
14. นางสาวนงค์รัก เรืองมณีครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
15. นายกิตติพล เอี่ยมสกุลรองผู้อำนวยการโรงเรียนหรรษาสุจิตต์วิทยา ๒กรรมการ
16. นายนางรู้จิต ดวงจันทร์ครู โรงเรียนหรรษาสุจิตต์วิทยา ๒กรรมการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายพยัพ สาธุพันธ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายวินิตย์ คชเดชผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นางฑารินี เนคมานุรักษ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
4. นายพงศักดิ์ มงคลธนวงศ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
5. นางจินตนา หลอดแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
6. นางสุวมาลย์ นุ่มนวนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
7. นายสุเมธ สุวรรณประทีปผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
8. นายปัญญธัช เอกธีรธรรมผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นางอินทิรา ศาสตร์เณรผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นางพิณทิพย์ สาธุพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
11. นางวรางคณา พงษ์ปิยะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
12. นางสาวทองหยิบ เหมือนแก้วครู โรงเรีนนบ้านหนองสรวงกรรมการ
13. นางสาวจารุวรรณ ศิริรัตน์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
14. นางสาวนงค์รัก เรืองมณีครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
15. นายกิตติพล เอี่ยมสกุลรองผู้อำนวยการโรงเรียนหรรษาสุจิตต์วิทยา ๒กรรมการ
16. นางรู้จิตต์ ดวงจันทร์ครู โรงเรียนหรรษาสุจิตต์วิทยา ๒กรรมการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นางสาวภัทรรัฒน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑กรรมการ
2. นายอนุชา คะชาชัยศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑กรรมการ
3. นายสมาน ระโหฐานผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
4. นางดวงกมล จำปาทองครู โรงเรียนวัดสำนักตะฆ่ากรรมการ
5. นางทัศพร นาคเขียวครู โรงเรียนวัดโพธิ์ศรีกรรมการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นางสาวภัทรรัฒน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑กรรมการ
2. นายอนุชา คะชาชัยศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต ๑กรรมการ
3. นายสมาน รโหฐานผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
4. นางดวงกมล จำปาทองครู โรงเรียนวัดสำนักตะฆ่ากรรมการ
5. นางทัศพร นาคเขียวครู โรงเรียนวัดโพธิ์ศรีกรรมการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นายอภิชาติ ประทุมนันท์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นายนางชุรีพร สุขเจริญครู โรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
3. นางไอฝน กล้าหาญครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
4. นางธนรส ทองสัมฤทธิ์ครู โรงเรียนวัดอุทุมพรารามกรรมการ
5. นางพรกมล สุมงคลครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
6. นางเมทิกา โพธิสุทธิครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
7. นางศรีโสภา ยุทธสูงเนินครู โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
8. นางสาวจุฑามาศ ทัศนพันธุ์ครู โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นายอภิชาติ ประทุมนันท์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางชุรีพร สุขเจริญครู โรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
3. นางไอฝน กล้าหาญครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
4. นางธนรส ทองสัมฤทธิ์ครู โรงเรียนวัดอุทุมพรารามกรรมการ
5. นางพรกมล สุมงคลครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
6. นางเมทิกา โพธิสุทธิครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
7. นางศรีโสภา ยุทธสูงเนินครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
8. นางจุฑามาศ ทัศนพันธุ์ครู โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นายอภิชาติ ประทุมนันท์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางชุรีพร สุขเจริญครู โรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
3. นางไอฝน กล้าหาญครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
4. นางธนรส ทองสัมฤทธิ์ครู โรงเรียนวัดอุทุมพรารามกรรมการ
5. นางพรกมล สุมงคลครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
6. นางเมทิกา โพธิสุทธิครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
7. นางศรีโสภา ยุทธสูงเนินครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
8. นางจุฑามาศ ทัศนพันธุ์โรงเรียนวัดไผ่ลูกนกกรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นายอภิชาติ ประทุมนันท์ครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางชุรีพร สุขเจริญครู โรงเรียนบ้านท่าเสด็จกรรมการ
3. นางไอฝน กล้าหาญครู โรงเรีนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
4. นางธนรส ทองสัมฤทธิ์ครู โรงเรียนวัดอุทุมพรารามกรรมการ
5. นางพรกมล สุมงคลครู โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
6. นางเมทิกา โพธิสุทธิครู โรงเรียนวัดดอนเจดีย์ราษฏร์บูรณะกรรมการ
7. นางศรีโสภา ยุทธสูงเนินครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
8. นางสาวจุฑามาศ ทัศนพันธุ์ครู วัดไผ่ลูกนกกรรมการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นางสาวสมพร พิริยะพาณิชย์ครู โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสารกรรมการ
2. นางนุชนาฎ เสนาใจครู โรงเรียนเทศบาล 2 วัดปราสาททองกรรมการ
3. นางสาวอารีย์ เรือนทองครู โรงเรียนวัดศุขเกษมกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีทิวชา นิธิหัตมฆวายครู โรงเรียนศุภลักษณ์กรรมการ
3. นางสาวศรัณยา วาจาทะศิลป์ครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาววรรณิศา ศรีพงษ์ครู โรงเรียนเทศบาล 4 วัดศรีบัวบานกรรมการ
5. นางพิมพ์นภัส เอี่ยมสอาดครู โรงเรียนวัดคลองโมงกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีทิวชา นิธิหัตมฆวายครู โรงเรียนศุภลักษณ์กรรมการ
3. นางสาวศรัณยา วาจาทะศิลป์ครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
4. นางสาววรรณิศา ศรีพงษ์ครู โรงเรียนเทศบาล 4 วัดศรีบัวบานกรรมการ
5. นางพิมพ์นภัส เอี่ยมสอาดครู โรงเรียนวัดคลองโมงกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นางสาวรวีวรรณ ลำวิไลครู โรงเรียนวัดสกุณปักษีกรรมการ
2. นางญดาภรณ์ นาคโหนครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
3. นายปริญญา ทองบุญเหลือครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวญาณี เคหะจุ้ยครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
2. นางสาวบำเพ็ญ ใช้บางยางครู โรงเรียนวัดวังน้ำเย็นกรรมการ
3. นายสุธน พุทธรัตน์ครู โรงเรียนวัดเขาดินกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวนิภาพร กลิ่นเกตุครู โรงเรียนวัดลาดตาลกรรมการ
2. นายประยงค์ อิ่มสุดสำราญครู โรงเรียนวัดสังฆจายเถรกรรมการ
3. นางนันทวัน เพชรประเสริฐพรครู โรงเรียนเมืองสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายสัมพันธ์ ลือขจรครู โรงเรียนสุพรรณภูมิกรรมการ
2. นางสาวสุกัลยา นิยมทองครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวรัชนก ศรีทองสุขครู โรงเรียนวัดดอนโพธิ์ทองกรรมการ
4. นายกฤษฎา ทรัพย์ขำครู โรงเรียนวัดห้วยสุวรรณวนารามกรรมการ
5. นายทักษิณ จันทรรัตนบุปผาครู โรงเรียนวัดปลายนากรรมการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นางสาวจิตตรา ใจดีครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
2. นายศิวาวุธ ภาณุพิจารย์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
3. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาทครู โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 7กรรมการ
4. นายเอกนรินทร์ อิ่มรสครู โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 3กรรมการ
5. นางสาวอรุโณทัย ขันทองครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย จังหวัดสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นางสาวกัณณ์อลิน สนธิวรสกุลครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
2. นางสาวณหทัย พิมใจใสครู โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
3. นางสาวหทัยวรัทย์ ศิรินันทวิทยาครู โรงเรียนวัดหน่อสุวรรณกรรมการ
4. นางพรไพร เผ่าอินทร์จันทร์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
5. นางสาวรุ่งฤดี กรอบมุขครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นางพรไพร เผ่าอินทร์จันทร์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. นางสาวรุ่งฤดี กรอบมุขครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
3. นายปริญญา ทองบุญเหลือครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
4. นางสาวกัณณ์อลิน สนธิวรสกุลครู โรงเรียนวัดวังพระนอนกรรมการ
5. นางสาวณหทัย พิมใจใสครู โรงเรียนวัดบ้านกล้วยกรรมการ
6. นางสาวหทัยวรัทย์ ศิรินันทวิทยาครู โรงเรียนวัดหน่อสุวรรณกรรมการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. นายปัญญา ไขสีครู โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐมกรรมการ
3. นายหริดล ปานรักษาครู โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. นายปัญญา ไขสีครู โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐมกรรมการ
3. นายหริดล ปานรักษาครู โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. นายปัญญา ไขสีครู โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐมกรรมการ
3. นายหริดล ปานรักษาครู โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ครู โรงเรียนสงวนหญิงกรรมการ
2. นายปัญญา ไขสีครู โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐมกรรมการ
3. นายหริดล ปานรักษาครู โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัยกรรมการ

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นางประทิน พำขุนทดครูผู้ทรงคุณค่า โรงเรียนวัดสุวรรณนาคีกรรมการ
2. นางเดือนเพ็ญ ทับทิมดีครู โรงเรียนวัดประชุมชนกรรมการ
3. นางหทัยทิพย์ หนูมงกุฏครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นางประทิน พำขุนทดครูผู้ทรงคุณค่า โรงเรียนวัดสุวรรณนาคีกรรมการ
2. นางเดือนเพ็ญ ทับทิมดีครู โรงเรียนวัดประชุมชนกรรมการ
3. นางหทัยทิพย์ หนูมงกุฏครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นางนพรัตน์ โยธาวงศ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางลัดดา ปาจรียพงษ์ครู โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีกรรมการ
3. นางกัลยา อุบลแย้มครู โรงเรียนบางแม่หม้ายกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางสัญญา ชาดิษฐ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายประทีป พยัพครู โรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
3. นายธนณศร พรมศรครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นางสัญญา ชาดิษฐ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายประทีป พยัพครู โรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
3. นายธนณศร พรมศรครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นางสิริพร วิศิษฐ์ยิ่งเจริญผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลำบัวกรรมการ
2. นางภัณธิรา ดวงแก้วครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางนิรมล สุวรรณฤทธิ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางสิริพร วิศิษฐ์ยิ่งเจริญผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลำบัวกรรมการ
2. นางภัณธิรา ดวงแก้วครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
3. นางนิรมล สุวรรณฤทธิ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายสายัณห์ นิลวงษ์ครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
2. นายพินัย โพธิ์ศรีครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
3. นายเบญจรงค์ ศรีโพดกครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
4. นายสุจริต อินทรแปลงครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายสายัณห์ นิลวงษ์ครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
2. นายพินัย โพธิ์ศรีครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
3. นายเบญจรงค์ ศรีโพดกครู โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัยกรรมการ
4. นายสุจริต อินทรแปลงครู โรงเรียนตลิ่งชันวิทยากรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางสมร บุตรไชยครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
2. นางกันต์นิษฐา ฟองสมบูรณ์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางพูลศรี กองหอมครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นางสมร บุตรไชยครู โรงเรียนวัดป่าพฤกษ์กรรมการ
2. นางกันต์นิษฐา ฟองสมบูรณ์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางพูลศรี กองหอมครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางสุทธิรัก มหาเมฆผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนขาดกรรมการ
2. นางสวลี โสมภีร์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นางจุรีรัตน์ มีชนะครู โรงเรียนวัดคลองโมงกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางสุทธิรัก มหาเมฆผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนขาดกรรมการ
2. นางสวลี โสมภีร์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
3. นางจุรีรัตน์ มีชนะครู โรงเรียนวัดคลองโมงกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางดารัตน์ ศรีสุนทรพินิตผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางธัญพร บุญเมืองธนาภาครู โรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางดารัตน์ ศรีสุนทรพินิตผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางธัญพร บุญเมืองธนาภาครู โรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางสัญญา ชาดิษฐ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายประทีป พยัพครู โรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
3. นายธนณศร พรมศรครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางสัญญา ชาดิษฐ์ผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
2. นายประทีป พยัพครู โรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
3. นายธนณศร พรมศรครู โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางประไพ มะลิเสือโรงเรียนวัดโบสถ์กรรมการ
2. นางรพีพร ชวนสำราญโรงเรียนวัดลาดกระจับกรรมการ
3. นางเบญจวรรณ อาภรณ์รัตน์โรงเรียนวัดดาวกรรมการ
4. นางนิตยา นาคะเสนีย์โรงเรียนวัดจระเข้ใหญ่กรรมการ
5. นางสมเกียรติ ฉัตรทองโรงเรียนวัดม่วงเจริญผลกรรมการ
6. นางสุรีพร พลอยมาโรงเรียนวัดสวนแตงกรรมการ
7. นางสาวสุทธิวรรณ ควรประดิษฐ์โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางวิลา มณีอินทร์โรงเรียนวัดคูบัวกรรมการ
2. นางภิญญาพัชร์ นพเลิศพิทักษ์โรงเรียนวัดดอนกลางกรรมการ
3. นางมานิตย์ คงเพ็ชรโรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
4. นางนริศรา เพชรทองโรงเรียนวัดเถรพลายกรรมการ
5. นางแสงเดือน อมรหัตโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรมกรรมการ
6. นางสาวอรพรรณ มัคศรีพงษ์โรงเรียนอินทร์ศรัทธาราษฎร์กรรมการ
7. นางนาถศจี สงค์อินทร์โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรีกรรมการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
2. นางนพรัตน์ โยธาวงษ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
3. นางสาววันศุกร์ บัวบ่อทองครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางนพรัตน์ โยธาวงษ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางสาววันศุกร์ บัวบ่อทองครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางนพรัตน์ โยธาวงษ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางสาววันศุกร์ บัวบ่อทองครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางนพรัตน์ โยธาวงษ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางสาววันศุกร์ บัวบ่อทองครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางนพรัตน์ โยธาวงษ์ครู โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์กรรมการ
2. นางจริยา จันทร์ศรีครู โรงเรียนวัดพร้าวกรรมการ
3. นางสาววันศุกร์ บัวบ่อทองครู โรงเรียนวัดป่าพระเจ้ากรรมการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสิริพร วิศิษฐ์ยิ่งเจริญผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลำบัวกรรมการ
2. นางหทัยทิพย์ หนูมงกุฏครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
3. นางสาวดวงรัตน์ ยาแสงครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕กรรมการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐิยา โพธิ์หอมพี่เลี้ยงเด็กพิการกรรมการ
3. นางสาวภัทรัตน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐยา โพธิหอมพี่เลี้ยงเด็กพิการกรรมการ
3. นางสาวภัทรัตน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐิยา โพธิหอมพี่เลี้ยงเด็กพีการกรรมการ
3. นายอนุชา คะชาชัยศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐิยา โพธิ์หอมกรรมการ
3. นางสาวภัทรัตน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางจุฑามาต พลเสนครู โรงเรียนวัดพังม่วงกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐิยา โพธิหอมพี่เลี้ยงเด็กพิการกรรมการ
3. นางสาวภัทรัตน์ ศรีทองสุขศึกษานิเทศก์ สพป.สพ. ๑กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
1. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
2. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
2. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
2. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
2. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาวจันทนา แจ้งประจักษ์ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
2. นางสาวสุรีย์ ดาวอุดมครู โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์กรรมการ
3. นางสาวภานุมาศ เข็มทองครู โรงเรียนวัดจำปีกรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางพูลศรี กองหอมครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
2. นางทัศพร นาคเขียวครู โรงเรียนวัดโพธิ์ศรีกรรมการ
3. นางสาวดวงฤดี แจ้งใจดีครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสิริพร วิศิษฐ์ยิ่งเจริญผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลำบัวกรรมการ
2. นางหทัยทิพย์ หนูมงกุฏครู โรเงรียนวัดเสาธงกรรมการ
3. นางสาวดวงรัตน์ ยาแสงครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕กรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวราภรณ์ เมฆขาวผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา เล้าศิลป์ไพศาลครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
3. นางสาวชนิดาภา ชัยชีวานนท์ครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวราภรณ์ เมฆขาวผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา เล้าศิลป์ไพศาลครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
3. นางสาวชนิดาภา ชัยชีวานนท์ครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสิริพร วิศิษฐ์ยิ่งเจริญผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลำบัวกรรมการ
2. นางหทัยทิพย์ หนูมงกุฏครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
3. นางสาวดวงรัตน์ ยาแสงครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวราภรณ์ เมฆขาวผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา เล้าศิลป์ไพศาลครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
3. นางสาวชนิดาภา ชัยชีวานนท์ครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางวราภรณ์ เมฆขาวผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดดอนกระเบื้องกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา เล้าศิลป์ไพศาลครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
3. นางสาวชนิดาภา ชัยชีวานนท์ครู โรงเรียนวัดวรจันทร์กรรมการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางพูลศรี กองหอมครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
2. นางทัศพร นาคเขียวครู โรงเรียนวัดโพธิ์ศรีกรรมการ
3. นางสาวดวงฤดี แจ้งใจดีครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางพูลศรี กองหอมครู โรงเรียนวัดเสาธงกรรมการ
2. นางทัศพร นาคเขียวครู โรงเรียนวัดโพธิ์ศรีกรรมการ
3. นางสาวดวงฤดี แจ้งใจดีครู โรงเรียนกฤษณากรรมการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]