งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 23-25 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   23 พ.ย. 2561   24 พ.ย. 2561   25 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 25 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ (1) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (2) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (3) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (3) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (3) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ศิลปะ (3) 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
29 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
30 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
31 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
32 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
33 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
34 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
35 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
36 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 3 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 3 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 3 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 3 25 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]