งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 23-25 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   23 พ.ย. 2561   24 พ.ย. 2561   25 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/6 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/5 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/4 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/4 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีชมพู ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/6 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.5/4 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.5/5 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.5/6 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 2 ห้อง ห้อง Computer 1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 2 ห้อง ห้อง Computer 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.4/7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.5/7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 3 ห้อง ห้อง ป.6/7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.2/7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.3/7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5/1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5/1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5/1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีส้ม ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.3/4 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีส้ม ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.3/5 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารศูนย์รวมใจ ห้อง ห้องศูนย์รวมใจ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารศูนย์รวมใจ ห้อง ห้องศูนย์รวมใจ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารโดมเล็ก 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารโดมเล็ก 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงยิม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงยิม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงยิม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงยิม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงยิม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 ชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 6,7 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 ห้องประชุมตระกูลโรจน์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ภาษาอังกฤษ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ภาษาอังกฤษ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีเขียว ชั้น 3 ห้อง ห้องศิลปะ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีเขียว ชั้น 2 ห้อง ห้องศิลปะ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีเขียว ชั้น 2 ห้อง ห้องศิลปะ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีเขียว ชั้น 3 ห้อง ห้อง Sound Lap 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีเขียว ชั้น 3 ห้อง ห้อง Sound Lap 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 3 ห้อง ห้อง Computer 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 3 ห้อง ห้อง Computer 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 2/4 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคารสีฟ้า ชั้น 3 ห้อง ห้อง E -Classroom 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี โรงอาหาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 1 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 2 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร 4 ห้อง คอม 3 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 อาคารโดม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 อาคารโดม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 4 (อาคารไม้) ห้อง 411-412 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 4 (อาคารไม้) ห้อง 411-412 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ด้านหน้าอาคาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ด้านหน้าอาคาร 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 อาคารโดม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 อาคารโดม 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี อาคาร English Program ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ 24 พ.ย. 2561 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 231 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 232 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 232 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 232 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 232 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 232 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 1 ห้อง 214 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 1 ห้อง 214 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 1 ห้อง 214 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 233 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 233 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 233 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 233 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 2 (สีชมพู) ชั้น 3 ห้อง 233 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 3 (สีเหลือง) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคารเอนกประสงค์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 1 (สีเขียว) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ อาคาร 1 (สีเขียว) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ด้านหน้าอาคาร 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ด้านหน้าอาคาร 24 พ.ย. 2561 13.00 น เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]