งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดอ่างทอง
ระหว่าง วันที่ 10 - 12 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2561   11 ต.ค. 2561   12 ต.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2561 13.00-14.30
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.1/6 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/2 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2561 13.00-14.30
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/5 10 ต.ค. 2561 09.00-10.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.3/6 10 ต.ค. 2561 09.00-10.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.1/7 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องวิทยาศาสตร์ ป.1 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง โดมหน้าอาคาร 6 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง โดมหน้าอาคาร 6 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง โดมหน้าอาคาร 6 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง โดมหน้าอาคาร 6 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/7 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/7 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/7 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ใต้ถุนอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ใต้ถุนอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ใต้ถุนอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ใต้ถุนอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2/5 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.2/6 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคาร 3 (ตั้งตรงจิตรอนุสรณ์) ห้อง ป.1 10 ต.ค. 2561 09.00-15.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคาร 3 (ตั้งตรงจิตรอนุสรณ์) ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2561 09.00-15.00
3 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล โรงยิม 10 ต.ค. 2561 09.00-14.00
6 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล โรงยิม 10 ต.ค. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวทีโดม 10 ต.ค. 2561 13.00-15.00
2 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวทีโดม 10 ต.ค. 2561 13.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง โดม 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคาร 2 (ธรรมวโรดมประสิทธิ์) ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคาร 2 (ธรรมวโรดมประสิทธิ์) ห้อง ป.5 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
8 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
9 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
10 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
11 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
12 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
13 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องประชุมธงทอง 1 อาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดราชปักษี สนามโรงเรียนวัดราชปักษี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดราชปักษี สนามโรงเรียนวัดราชปักษี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชปักษี สนามโรงเรียนวัดราชปักษี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชปักษี ห้องประชุมโรงเรียนวัดราชปักษี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชปักษี ห้องประชุมโรงเรียนวัดราชปักษี 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องอาหารครู หลังอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 13.00-15.00
7 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ห้องอาหารครู หลังอาคาร 3 10 ต.ค. 2561 13.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-11.00
2 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ลานปฐมวัย หน้าอาคาร 2 ชั้น 1 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1-อ.1/4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
4 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
6 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
7 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30
8 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 10.30-12.00
9 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 10.30-12.00
10 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 10.30-12.00
11 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง หน้าอาคาร 4 ห้อง เด็กพิเศษ 1 10 ต.ค. 2561 10.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง ด้านหลังอาคาร 4 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]