เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรสาคร
ระหว่าง วันที่ 9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2561 ถึง วันที่ 15 เดือน กันยายน พ.ศ. 2561

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายสุทธิพงษ์ ศรีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ผู้ดูแลระบบการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมระดับเขตพื้นที่ สมุทรสาคร
2 นายประพจน์ แย้มทิม ผู้อำนวยการโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ประธานเครือข่ายศูนย์การจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมระดับเขตพื้นที่ สมุทรสาคร
3 นายอดิเทพ วรรณเรศ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เลขานุการศูนย์คอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์จังหวัดสมุทรสาคร
4 นายธเนศ สมัครไทย ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
5 นายวรมโนธรรม สถิรวรรธน์ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
6 นายสุทธิพงษ์ ศรีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
7 น.ส.สุทธิดา เสือสะอาด ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
8 น.ส.รัชณีวัลย์ ธรรมรัตตานนท์ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
9 นายพิทยนันท์ จตุนราพิทย์ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
10 น.ส.ปานจิต ใจเปี่ยม ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
11 นายเดชาวัต มั่นเขียว นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
12 น.ส.พัชร์พีริยา ยศเทียม นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
13 นายธนดล ม้วนจั่น นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
14 นายธนพล อ่อนสนิท นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
15 น.ส.นงนภัส เอกนุ่ม นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
16 นายเดชาธร ชลถาวรกุล นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
17 นายกฤษฎา ฉายแก้ว นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
18 น.ส.ณจันทร์ ช่างทุ่งใหญ่ นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
19 นายธีร์ธัช สังธรรมมา นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
20 นายทัศน์พล ไชยสุวรรณ์ นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
21 น.ส.พรทิพย์ สายแจ้ง นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
22 น.ส.อาทิตยา แน่นชารี นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
23 นายพิริยะพงศ์ แซ่ตั้ง นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
24 นายอนุสรณ์ ทรัพย์ขำ นักเรียนโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์
25 นายอดิเทพ วรรณเรศ ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ผู้ดูแลระบบศูนย์การแข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์จังหวัดสมุทรสาคร
26 นายสุพิษ เทียบแก้ว ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์
27 นางสังวาลย์ ถนอมวีระวงศ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์
28 นางอาภาภรณ์ ศิริอาคเนย์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์
29 นางสาวธาราทิพย์ กันทรัพย์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
30 นางเพ็ญนภา ประเสริฐสังข์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
31 นายสิริพงศ์ ปราบงูเหลือม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
32 นางสาวรัตติกาล ทองเก่งกล้า ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
33 นางสาวศิริพร เฟืองอุย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
34 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอัญชลี ไชยสิงห์ เจ้าหน้าที่วิชาการ โรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน
35 นางอาภาภรณ์ ศิริอาคเนย์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายประสานงานการแข่งขัน
36 นางสาวธาราทิพย์ กันทรัพย์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายประสานงานการแข่งขัน
37 นางอาภาภรณ์ ศิริอาคเนย์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายประสานงานการแข่งขัน
38 นายกฤช วิยาภรณ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
39 นายสุเทพ กระจิบทอง ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
40 นายคามินท์ ยะตุ้ย นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
41 นายพงศธร สาลี นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
42 นายศราวุธ หลวงนันท์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
43 นายอัษฎา พิมพาแป้น นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
44 นายสุภชิต อินทรเสมา นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม และการประกวดสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ
45 นางสาวบุศบง อุยยาหาญ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
46 นางสาวศิริพร เฟืองอุย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
47 นายศักดิ์ชัย จริตไทย นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
48 นางสาวจิราพร โพธิสาร นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
49 นางสาววนิชพร นาคพันธ์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
50 นางสาววรรณประภา ว่องดี นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
51 นางสาวสุภัทจรัส ขันติวรคุณากร นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันสภานักเรียน
52 นายปิยะลาภ เธียรธิติ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
53 นายยุทธนา จันทร์ผล ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
54 นางสาวพัชระนันท์ พรหมเสน ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
55 นางสาวจิรัชยา ภูสมตา นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
56 นางสาวกนกวรรณ แก้วกงพาน นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
57 นางสาวนารีรัตน์ หลวงภักดี นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
58 นางสาวอนัญญา พรมทัน นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
59 นางสาวสิรีธร นิลเนตร์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการประกวดนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา
60 นางเพ็ญนภา ประเสริฐสังข์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
61 นางนงลักษณ์ รอดด้วยบุญ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
62 นางชยาพร รอดเทภัย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
63 นางสาวจิตรพรรณ พึ่งพงษ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
64 นายศักดิ์ชัย พันธ์แตง ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
65 นางสาวยุพาวดี ภูธรรมา ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
66 นางสาวรักชนก แซ่อึ๊ง นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
67 นางสาวนิชกานต์ ลินทอง นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
68 นางสาวธัญจิรา พิมมะดี นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
69 นางสาววิภาดา สูงรุ่ง นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
70 นางสาวศศิธร ซุ่นฮวด นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
71 นางกัลยาณี ภูมรินทร์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
72 นางสาวอาลิตา พาหา เจ้าหน้าที่ห้องสมุดโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
73 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอัญชลี ไชยสิงห์ เจ้าหน้าที่วิชาการ โรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
74 นายมรรคพล ยางงาม นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
75 นายภาคภูมิ กระพันธ์เขียว นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
76 นางสาวพรพิมล สมัครณรงค์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
77 นางสาวรุ่งวิภา คงสมร นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
78 นางสาวอารียา วันยาว นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
79 นายสถาพร ฉายาลักษณ์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
80 นายศักดิ์ดา เพชรสว่าง นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
81 นางสาวมิ่งกมล โนนสันเทียะ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
82 นางสาวอุไรพร เทาศิริ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
83 นางสาวนันทะวรรณ โคกฤทธิ์ นักเรียนโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประสานงานการแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
84 นางสาวธาราทิพย์ กันทรัพย์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร
85 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอัญชลี ไชยสิงห์ เจ้าหน้าที่วิชาการ โรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร
86 นางณรินทร น้อยพิทักษ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการบันทึกภาพและเผยแพร่ภาพกิจกรรม
87 นางสุพรรณี ปลื้อมถนอม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการบันทึกภาพและเผยแพร่ภาพกิจกรรม
88 นางสาวภาวดี เจริญสุข ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการบันทึกภาพและเผยแพร่ภาพกิจกรรม
89 นางสาวธาราทิพย์ กันทรัพย์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
90 นางสาวภาวดี วงศ์ดี ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
91 นางสาวปิยมาศ ปันพร ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
92 นางปานปิติ ทรัพยาคม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
93 นางสาวกมลชนก ศรศักดิ์สิทธิ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
94 นางสาววิภาวี ตั้งธรรม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
95 นางวลัยพร แสงสว่าง เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
96 นางสาวพรทิพย์ ครุฑศิริ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
97 นายสุรศักดิ์ บางแวก นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
98 นายเมธาพร ยุบลนวล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
99 นายนัคสิทธิ์ แกวนิตย์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
100 นางสาววรานันท์ ยอดมาลัย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
101 นางสาวธันยพร มูลกระโทก นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
102 นายทศพร จีนสมุทร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
103 นางสาวปทุมวดี สุพรรณ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการจัดเตรียมเครื่องดื่มและอาหารกลางวัน
104 นางกนกวรรณ รอดท่าไม้ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
105 นายกรุณพล โลนุชิต ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
106 นางศิริวรรณ์ บุตร์เพชร ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
107 นางสาวจริยา สุวรรณทา ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
108 นางสาวภาวดี เจริญสุข ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
109 นางสาวรัตติกาล ทองเก่งกล้า ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
110 นางสาวพัทธนันท์ หมู่เฮงปัญญานิธิ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
111 นางสาววิภาวี เกตุแก้ว ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
112 นางสาวเยาวพา เผือกนุช ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
113 นางปาริชาติ เสลานนท์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
114 นางไพรินทร์ ไล้ทองดี ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
115 นางสาวศิริพร เฟืองอุย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
116 นางสาวรัตนชาติ ช้ำชองยนต์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการการเงิน
117 นางกนกวรรณ ชุนถนอม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการพยาบาล
118 นางสาวบุศบง อุยาหาญ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการพยาบาล
119 นางสุภัค ตรังรัตนจิต ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการพยาบาล
120 นางทัศนียา วันนา ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการพยาบาล
121 นางสังวาลย์ ถนอมวีระวงศ์ ครูชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน รองผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
122 นายสมเกียรติ แก้วชิงดวง ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
123 นายสุเทพ กระจิบทอง ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
124 นายสมชาย ประภาโส ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
125 นายพันธ์ศักดิ์ สุวรรณน้อย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
126 นางสาวปรานี อังติลานนท์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
127 นางสาวอริสา คามจังหาร ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
128 นางสาวพรทิพย์ ครุฑศิริ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
129 นางสาวภัทรวรรณ รอดเจริญ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
130 นางสาววิสสุตา สุขพันธ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
131 นางสาวอลิสา ศรีโปฏก ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
132 นายรัตนไชโย มาตพงษ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
133 ว่าที่ร้อยตรีหญิงวราภรณ์ บุญไทย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
134 นายภูมิศิริ ศรีสมบูรณ์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการฝ่ายสถานที่
135 นางศิริพรรณ ทัศนิยม ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
136 นางเจริญศรี ม่วงนา ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
137 นางสาววินิตา เอกอนันทกุล ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
138 นางสาวเชาวรี ตี๋สงวน ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
139 นางนภวรรณ บัญชานนท์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
140 นางสาวอรอุมา กลิ่นโลกัย ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
141 นางสาวภัทริกา เฟื่องขจร ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการประเมินผล
142 นายสมภพ ออกกิจวัตร โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
143 นายวัชรา แตงวงษ์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
144 นายวีรชัย คำวิรัตน์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
145 นายรัฐพล ทีคำ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
146 นายณัฐวุฒิ ทิพโชติ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
147 นายธีระพล วงส์สุริยานนท์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
148 นางสาวชิดขวัญ นุชนารถ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
149 นางสาวจิราภรณ์ สำเภาทอง โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
150 นางสาวภาวนา สลอดตะคุ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
151 นางสาวสุกานดา สวัสดิมงคล โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
152 นางสาวศิริรัตน์ บุญชูประเสริฐ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
153 นางสาวธมนวรรณ ชัยแสง โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
154 นางสาวอรวรรณ ไขพจน์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มทัศนศิลป์
155 นางสาวสิริลักษณ์ สนธิ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
156 นางสาวหัทยา เพ็ชรอิน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
157 นางสาวศศิพร ขันติภิญโญ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
158 นางภัทรานิษฐ์ ศรีสุคนธ์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
159 นางสาวดลยา เบญจนุสรณ์ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
160 นางสาวปภัสชญา เสมา โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีสากล
161 นายสุภพรชัย เชาว์อยชัย โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีไทย
162 นายณรงค์ฤทธิ์ ทองมาก โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มดนตรีไทย
163 นางสาวกิตติมา ปัทมาวิไล โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มนาฏศิลป์ไทย
164 นางสาวศิริพร วงศ์กระต่าย โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ประสานงานการแข่งขันกลุ่มนาฏศิลป์ไทย
165 นางสาววชิราภรณ์ ทัศนีย์ไตรเทพ โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการกลุ่มประสานงานศิลปะ
166 ว่าที่ ร.ต ธงชัย เชื้อนิล โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ประธานประสานงานการแข่งขันกลุ่มสาระศิลปะ
167 นางพิมพร คีรีก้องสกล โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ฝ่ายสวัสดิการ
168 นางสาวสิรินาท พุทธมีผล โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่ฝ่ายสวัสดิการ
169 นายสุพิษ เทียบแก้ว ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
170 นายเชน ปริยะเกตุ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
171 นายจรัญ อนันต์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
172 นายสุธัญญ์ เอี่ยมแสงจันทร์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
173 นายดำรง วิมลธาดา ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
174 นายสมพร รอดด้วยบุญ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
175 นางสาวพัชรินทร์ แหวนเงิน ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
176 นางสาวอัจฉรา อยุทธศิริกุล ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
177 นายภชพน เชื่อมทอง ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
178 นายพีรดนย์ จิระกูลวัฒน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการรักษาความปลอดภัยและการจราจร
179 นางสาวพรรณี อุดมโภชน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินงาน
180 นางสาวพรรณี อุดมโภชน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมก่ารอำนวยการ
181 นางสาวพรรณี อุดมโภชน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายประสานงานการแข่งขัน
182 นางสาวพรรณี อุดมโภชน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการประเมินผล
183 นางสาวพรรณี อุดมโภชน์ ครูโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ ประธานคณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร
184 นายพงศกร พูลสมบัติ ผู้อำนวยการโรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ ประธานศูนย์พัฒนาการเรียนการสอนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
185 นายสาโรช เรืองศิริ ประธานศูนย์วิทยาศาสตร์ กรรมการดำเนินการ
186 นางสาวขวัญดาว พุกกนะวนิช รองประธานกรรมการ กรรมการดำเนินการ
187 นายภัลลภ อินทมาตร์ กรรมการ กรรมการดำเนินการ
188 นายภักดี คำชัย กรรมการและเลขานุการ กรรมการดำเนินการ
189 นางสาวพัชรวลัย เพ็งสุริยา ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะนาฏศิลป์ไทย
190 นางสาวธีราภรณ์ ชูชื่น ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะนาฏศิลป์ไทย
191 นายทศพร เรืองภู ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะทัศนศิลป์
192 นายวิทยา วัชรสาคร ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะทัศนศิลป์
193 นายอรรถกรณ์ คงมณี ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะทัศนศิลป์
194 นางสาวณิชกานต์ เขียวแก้ว ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะดนตรีไทย
195 นางนวลนุช ใจบรรจง ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะดนตรีไทย
196 นางสาวจิราภรณ์ โตกราน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะดนตรีไทย
197 นายชินวัฒน์ โพธิสาร ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะดนตรีสากล
198 นางสาวพัชรวลัย เพ็งสุริยา ครูโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนน

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]