กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 192
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 191
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 199
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 664
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 94.80 ทอง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90.70 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88.80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85.70 ทอง 4


คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 691
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางปะกง "บวรวิทยายน" สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65 ทองแดง 4
5 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 64 ทองแดง 5
6 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 60 ทองแดง 6
7 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 51 เข้าร่วม 7
8 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 36 เข้าร่วม 8
9 เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 31 เข้าร่วม 9
10 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 12 เข้าร่วม 10
11 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 2 เข้าร่วม 11
12 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 626
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 625
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77.50 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางปะกง "บวรวิทยายน" สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 60.20 ทองแดง 4


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 207
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88.80 ทอง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77.40 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76.20 เงิน 4
5 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 66.80 ทองแดง 5
6 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 54.80 เข้าร่วม 6


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 206
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 63 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 62.40 ทองแดง 4
5 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 61 ทองแดง 5
6 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 52 เข้าร่วม 6


ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 687
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 98 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน 4
5 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65 ทองแดง 5
6 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 61 ทองแดง 6


ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 686
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน 4
5 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน 5
6 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68 ทองแดง 6
7 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 62 ทองแดง 7
8 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 657
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 บางปะกง "บวรวิทยายน" สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
4 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
5 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
6 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
7 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
8 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
9 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
10 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 658
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน 4
5 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 5
6 เซนต์แอนโทนี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน 6
7 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65 ทองแดง 7
8 บางปะกง "บวรวิทยายน" สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
9 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 0 เข้าร่วม
10 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 277
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 บางปะกง "บวรวิทยายน" สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82.40 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76.40 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 4
5 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 67.40 ทองแดง 5
6 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 64.60 ทองแดง 6
7 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 26.50 เข้าร่วม 7
8 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
9 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
10 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
11 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
12 ไผ่ดำพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 276
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 92.25 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77.25 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 4
5 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70.20 เงิน 5
6 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 6
7 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 57.40 เข้าร่วม 7
8 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
9 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
10 เซนต์แอนโทนี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
11 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -
12 ไผ่ดำพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 653
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน 4
5 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน 5
6 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 6
7 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 6
8 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 8
9 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 67 ทองแดง 9
10 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 63 ทองแดง 10
11 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 62 ทองแดง 11
12 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 652
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง 4
5 เซนต์แอนโทนี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง 5
6 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง 6
7 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง 6
8 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง 8
9 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน 9
10 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 10
11 อิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 10
12 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 12
13 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 13


ภาษาไทย
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 655
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 63 ทองแดง 4
5 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 61 ทองแดง 5
6 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 60 ทองแดง 6
7 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 59 เข้าร่วม 7
8 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 55 เข้าร่วม 8
9 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 50 เข้าร่วม 9


ภาษาไทย
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 654
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82.50 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ผาณิตวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68.50 ทองแดง 4
5 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65 ทองแดง 5
6 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 57.50 เข้าร่วม 6
7 พุทธิรังสีพิบูล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 53 เข้าร่วม 7
8 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 51 เข้าร่วม 8
9 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 49 เข้าร่วม 9
10 เซนต์แอนโทนี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 47.50 เข้าร่วม 10
11 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 37 เข้าร่วม 11


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 720
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90.50 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 716
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89.60 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 712
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 93 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 709
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87.90 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 711
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 98.60 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 714
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 97.33 ทอง ชนะเลิศ


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 718
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 95.20 ทอง ชนะเลิศ
2 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 93.20 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ภาษาไทย
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 651
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางน้ำเปรี้ยววิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอนฉิมพลีพิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 4
5 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68 ทองแดง 5
6 มารดานฤมล สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 63 ทองแดง 6
7 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 58 เข้าร่วม 7
8 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 51 เข้าร่วม 8
9 เตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 47 เข้าร่วม 9
10 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 35 เข้าร่วม 10
11 หมอนทองวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 706
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 94.90 ทอง ชนะเลิศ
2 วัดโสธรวรารามวรวิหาร สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89.20 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65.50 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 705
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 92.30 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85.90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 717
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดัดดรุณี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 96.60 ทอง ชนะเลิศ
2 เบญจมราชรังสฤษฎิ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 92.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78.60 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒