งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 6 ฉะเชิงเทรา 1
วันที่ 9 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   9 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 116 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 3 ห้อง 931 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 3 ห้อง 932 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 3 ห้อง 933 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 3 ห้อง 934 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 916 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 916 9 พ.ย. 2561 9.00-10.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 915 9 พ.ย. 2561 9.00
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 915 9 พ.ย. 2561 9.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 2 ห้อง 925 9 พ.ย. 2561 9.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร9 ชั้น 2 ห้อง 926 9 พ.ย. 2561 9.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี ชั้น อาคาร8 ห้อง 822 9 พ.ย. 2561 9.00
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร8 ชั้น 2 ห้อง 823 9 พ.ย. 2561 9.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง 526 9 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 4 ห้อง 546 9 พ.ย. 2561 09.00-11.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 3 ห้อง 531 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 3 ห้อง 534 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง sound lab 9 พ.ย. 2561 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง sound lab 9 พ.ย. 2561 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 3 ชั้น 2 ห้อง 321 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 3 ชั้น 2 ห้อง 323 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 4 ห้อง 541 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 4 ห้อง 542 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง 511 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง 512 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 4 ห้อง 545 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องแผนที่(2309) 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องแผนที่(2309) 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1110 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1111 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมมูลนิธิเทพบำรุง 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมมูลนิธิเทพบำรุง 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1108 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1109 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมราชภวนาพิธาน 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ห้องมุขอาคาร3 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องอาเซียน(2308) 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซียมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง ในโรงยิมเนเซียมสิรินธร 9 พ.ย. 2561 09.00-10.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซียมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง ในโรงยิมเนเซียมสิรินธร 9 พ.ย. 2561 10.00-11.00
3 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซียมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง 801 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซียมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง 802 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารด้านบน 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารด้านบน 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารด้านบนแถบแนวเสา 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 227 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 227 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารศรีพลอย 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารศรีพลอย 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องประชุมราชมงคลรังษี 9 พ.ย. 2561 09.00-15.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 11.00 - 12.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 11.00 - 12.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Activity Room 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบางไผ่ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 15.30
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 12.00 - 15.30
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีใหญ่ อาคารสกนต์นิยมรัตน์ 9 พ.ย. 2561 12.00 - 15.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารพยาบาล ชั้น 3 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารพยาบาล ชั้น 3 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก 42 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก 43 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 4 - 4
10.30-13.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 5 - 5
10.30-13.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ศูนย์ภาษาจีน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ศูนย์ภาษาจีน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
17 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 3 - 3
10.00 - 10.30
18 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 2 - 2
09.20 - 09.45
19 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 09.15
20 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.30-12.00
21 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.30-12.00
22 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2561 09.30-12.00
23 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
24 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารจำลอง-จำเริญ แม่นธนู ชั้น 1 ห้อง จำลอง-จำเริญ 9 พ.ย. 2561 9.00-15.00
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารจำลอง-จำเริญ แม่นธนู ชั้น 1 ห้อง จำลอง-จำเริญ 9 พ.ย. 2561 9.00-15.00
3 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง สำนักวิทยบริการ 9 พ.ย. 2561 9.00-15.00
4 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง สำนักวิทยบริการ 9 พ.ย. 2561 9.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารเรียน 318 ห้อง ใต้อาคารเรียน 318 9 พ.ย. 2561 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารเรียน 318 ห้อง ใต้อาคารเรียน 318 9 พ.ย. 2561 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา หอประชุมโรงเรียน 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา อาคารอุตสาหกรรม 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]