สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 2 (กรุงเทพมหานคร) [กลุ่ม สพม.กรุงเทพมหานคร 3]
สรุปผลการแข่งขัน
งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ กรุงเทพมหานคร
ระหว่าง วันที่ 5-20 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  สตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  27  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  25  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 64  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 72  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 35  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 122  เหรียญ 
อันดับที่ 2  บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 55  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 67  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 29  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 111  เหรียญ 
อันดับที่ 3  หอวัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 44  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 50  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 27  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 89  เหรียญ 
อันดับที่ 4  วชิรธรรมสาธิต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 46  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 72  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 39  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 126  เหรียญ 
อันดับที่ 5  บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 48  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 68  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 41  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 22  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 131  เหรียญ 
อันดับที่ 6  เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 44  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 45  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 7  เทพศิรินทร์ร่มเกล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 51  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 63  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 42  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 26  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 131  เหรียญ 
อันดับที่ 8  สายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 41  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 50  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 31  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 24  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 105  เหรียญ 
อันดับที่ 9  เทพลีลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 36  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 55  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 35  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 21  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 111  เหรียญ 
อันดับที่ 10  สตรีศรีสุริโยทัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 42  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 55  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 23  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 99  เหรียญ 
อันดับที่ 11  เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 34  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 30  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 73  เหรียญ 
อันดับที่ 12  ฤทธิยะวรรณาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 42  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 58  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 36  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 110  เหรียญ 
อันดับที่ 13  นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 32  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 47  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 34  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 19  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 100  เหรียญ 
อันดับที่ 14  เศรษฐบุตรบำเพ็ญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 36  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 45  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 39  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 20  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 104  เหรียญ 
อันดับที่ 15  พรตพิทยพยัต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 30  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 40  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 19  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 16  รัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 35  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 23  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 83  เหรียญ 
อันดับที่ 17  นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 34  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 27  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 19  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 18  เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 35  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 20  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 97  เหรียญ 
อันดับที่ 19  มัธยมวัดหนองจอก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 70  เหรียญ 
อันดับที่ 20  ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 27  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 21  ราชวินิตบางเขน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บางกะปิ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 34  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 29  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 21  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 23  นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 29  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 27  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 81  เหรียญ 
อันดับที่ 24  นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 45  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 77  เหรียญ 
อันดับที่ 25  สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร(ฝ่ายมัธยม)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 26  วัดสุทธิวราราม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 22  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 78  เหรียญ 
อันดับที่ 27  สารวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 22  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 28  สิริรัตนาธร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 31  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 81  เหรียญ 
อันดับที่ 29  ยานนาเวศวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 20  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 30  สุรศักดิ์มนตรี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 50  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 32  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 21  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 103  เหรียญ 
อันดับที่ 31  นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 54  เหรียญ 
อันดับที่ 32  บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 34  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 24  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 86  เหรียญ 
อันดับที่ 33  ปทุมคงคา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 31  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 70  เหรียญ 
อันดับที่ 34  มัธยมวัดบึงทองหลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 43  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 18  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 85  เหรียญ 
อันดับที่ 35  นนทรีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 33  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 24  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 36  สีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 37  พิบูลประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 38  ฤทธิยะวรรณาลัย2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 48  เหรียญ 
อันดับที่ 39  ศรีพฤฒา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 18  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 40  ราชดำริ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 32  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 18  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 72  เหรียญ 
อันดับที่ 41  กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 42  สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 59  เหรียญ 
อันดับที่ 43  รัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 22  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 44  ดอนเมืองจาตุรจินดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 45  อัสสัมชัญศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 29  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 62  เหรียญ 
อันดับที่ 46  สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 35  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 37  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 89  เหรียญ 
อันดับที่ 47  เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 48  สตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 70  เหรียญ 
อันดับที่ 49  มัธยมวัดธาตุทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 50  ลาดปลาเค้าพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 31  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 73  เหรียญ 
อันดับที่ 51  เตรียมอุดมศึกษาสุวินทวงศ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 39  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 34  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 90  เหรียญ 
อันดับที่ 52  สารสาสน์พิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 53  จันทร์หุ่นบำเพ็ญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 54  อัสสัมชัญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 55  สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 56  ลาซาล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 57  ไทยคริสเตียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 58  มัธยมบ้านบางกะปิ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 59  เซนต์โยเซฟคอนเวนต์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 60  อัสสัมชัญคอนแวนต์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 61  วาสุเทวี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 62  พระโขนงพิทยาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 63  วัฒนาวิทยาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 64  อรรถวิทย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 65  สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง(ฝ่ายมัธยม)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 66  สรรพาวุธวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 67  ไผทอุดมศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 68  ปราโมชวิทยารามอินทรา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 69  กุนนทีรุทธารามวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 70  พิบูลอุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 71  พุทธจักรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 72  สาธิตพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 73  มัธยมประชานิเวศน์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 74  พระแม่มารีสาทร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 75  โสมาภาพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 76  แม่พระฟาติมา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 77  นิพัทธ์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 78  พระมารดานิจจานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 79  อุดมศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 80  อันวารุ้ลอิสลาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 81  เจ้าพระยาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 82  พระแม่มารีสาธุประดิษฐ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 83  มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 84  นีรชาศึกษาและนีรชาบริหารธุรกิจ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 85  ผ่องสุวรรณวิทยา สายไหม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 86  วิชูทิศ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 87  DEMO  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 88  สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ