งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ กรุงเทพมหานคร
ระหว่าง วันที่ 5-20 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   5 พ.ย. 2561   6 พ.ย. 2561   7 พ.ย. 2561   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   11 พ.ย. 2561   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
3 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
4 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30
3 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 12 พ.ย. 2561 13.00-16.00
4 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 12 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 247 12 พ.ย. 2561 8.30-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2561 09.00-16.45
3 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3207 12 พ.ย. 2561 09.00-1200

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]