งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ กรุงเทพมหานคร
ระหว่าง วันที่ 5-20 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   5 พ.ย. 2561   6 พ.ย. 2561   7 พ.ย. 2561   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   11 พ.ย. 2561   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา 13 พ.ย. 2561 08.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา 13 พ.ย. 2561 08.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา 13 พ.ย. 2561 08.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา 13 พ.ย. 2561 08.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ 12 พ.ย. 2561 08.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 08.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 08.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 08.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 08.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก 9 พ.ย. 2561 08.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก 9 พ.ย. 2561 08.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-423 14 พ.ย. 2561 13.00-15.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-433 14 พ.ย. 2561 13.00-15.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 14 พ.ย. 2561 09.30-16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 14 พ.ย. 2561 09.30-16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 14 พ.ย. 2561 09.30-16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 14 พ.ย. 2561 09.30-16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 14 พ.ย. 2561 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 14 พ.ย. 2561 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 14 พ.ย. 2561 09.00-11.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 14 พ.ย. 2561 12.00-14.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 442-443 14 พ.ย. 2561 09.00-16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 441 14 พ.ย. 2561 09.00-16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-423 14 พ.ย. 2561 09.00-11.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-433 14 พ.ย. 2561 09.00-11.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222-223 14 พ.ย. 2561 10.30-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคารหอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 13 พ.ย. 2561 07.30-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคารหอประชุมบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 13 พ.ย. 2561 07.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุม โรงเรียนปทุมคงคา ชั้น 2 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 30
09.00-16.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุม โรงเรียนปทุมคงคา ชั้น 2 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 35
09.00-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง หอประชุมโรงเรียนหอวัง ชั้น ชั้นที่ 2 ห้อง ห้องประชุม 14 พ.ย. 2561 8.30-12.00 13.00-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง หอประชุมโรงเรียนหอวัง ชั้น ชั้นที่ 2 ห้อง ห้องประชุม 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00 13.00-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา ชั้น 2 14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 35
09.00-16.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา ชั้น 2 14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 35
09.00-16.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า หอประชุม 100 ปี สมเด็จย่า ชั้น 3 16 พ.ย. 2561 07.30 - 17.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า หอประชุม 100 ปี สมเด็จย่า ชั้น 3 16 พ.ย. 2561 07.30 - 17.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 3 ห้องโสตทัฒนูปกรณ์ ชั้น 2 13 พ.ย. 2561 09.00-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 3 หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 3 ่ 13 พ.ย. 2561 09.00-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 22
09.30-17.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง ห้องสิริพฤฒา 12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 29
09.30-17.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี นวพันธ์ อาคาร 2 ชั้น 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 14
07.00-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี นวพันธ์ อาคาร 2 ชั้น 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 28
07.00-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย โดมสนามบาส โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00 - 16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา พัฒนาการ สุวรรณภูมิ อาคารประกอบอเนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 247 6 พ.ย. 2561 08.20 - 16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชดำริ อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 2413 6 พ.ย. 2561 08.20 - 16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคารเกียรติยศ ชั้น 1 ห้อง เกียรติยศ 7 พ.ย. 2561 08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ห้องโสตทัศนศึกษา 7 พ.ย. 2561 08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 2 ห้องโสตทัศนศึกษา 5 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 8 พ.ย. 2561 10.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 8 พ.ย. 2561 10.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 8 พ.ย. 2561 10.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 8 พ.ย. 2561 10.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2561 10.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง เอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2561 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 สีเขียว ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 233 กลุ่ม 2 ห้อง 234 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 สีเขียว ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 243 กลุ่ม 2 ห้อง 244 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 สีเขียว ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 245 กลุ่ม 2 ห้อง 246 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 สีเขียว ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 247 กลุ่ม 2 ห้อง 248 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 332 กลุ่ม 2 ห้อง 333 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 334 กลุ่ม 2 ห้อง 335 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 336 กลุ่ม 2 ห้อง 337 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 347 กลุ่ม 2 ห้อง 348 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 สีเขียว ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 235 กลุ่ม 2 ห้อง 237 สำรอง ห้อง 236,238 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 342 กลุ่ม 2 ห้อง 343 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร3 สีชมพู ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 344 กลุ่ม 2 ห้อง 345 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ 2 ชั้น ลานนภากาศ 2 ห้อง ลานนภากาศ 2 14 พ.ย. 2561 0900-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ 2 ชั้น ลานนภากาศ 2 ห้อง ลานนภากาศ 2 14 พ.ย. 2561 0900-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ศูนย์อาเซียน 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ศูนย์อาเซียน 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ศูนย์อาเซียน 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ศูนย์อาเซียน 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาร์วแลป 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาร์วแลป 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาร์วแลป 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาร์วแลป 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง E-Class Room 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง E-Class Room 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง E-Class Room 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง E-Class Room 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 11 พ.ย. 2561 09.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 11 พ.ย. 2561 13.00-16.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 12 พ.ย. 2561 13.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพนม วงษ์วิเศษ 12 พ.ย. 2561 13.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 โดมลานกีฬา 17 พ.ย. 2561 08.00 - 18.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 17 พ.ย. 2561 08.00 - 18.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 17 พ.ย. 2561 13.00-17.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 17 พ.ย. 2561 13.00-17.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสุวรรณน้อย (โสตทัศนศึกษา) 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมนบนวมินทร์ 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 17
09.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสุวรรณน้อย (โสตทัศนศึกษา) 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 37
09.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมนบนวมินทร์ 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 34
09.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 07.00-16.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ชั้น 3 ห้อง หอประชม 100 ปี สมเด็จย่า 15 พ.ย. 2561 07.00-16.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 07.00-16.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ชั้น 3 ห้อง หอประชม 100 ปี สมเด็จย่า 15 พ.ย. 2561 07.00-16.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง อาคาร Horwang Music Academy ชั้น 2 ห้อง Rehearsal Room 16 พ.ย. 2561 9.00-9.30
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง อาคาร Horwang Music Academy ชั้น 2 ห้อง Rehearsal Room 16 พ.ย. 2561 9.30-11.25
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง อาคาร Horwang Music Academy ชั้น 2 ห้อง Rehearsal Room 16 พ.ย. 2561 11.25-15.10
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง อาคาร Horwang Music Academy ชั้น 2 ห้อง Rehearsal Room 16 พ.ย. 2561 15.10-18.30
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 17 พ.ย. 2561 9.00-12.00
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 17 พ.ย. 2561 9.00-12.00
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 16 พ.ย. 2561 8.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องพลังแผ่นดิน 16 พ.ย. 2561 08.30-10.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องพลังแผ่นดิน 16 พ.ย. 2561 10.00-12.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 08.30-10.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 10.00-12.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม ชั้น 2 16 พ.ย. 2561 08.30-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องพลังแผ่นดิน 16 พ.ย. 2561 13.30-17.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 14.30-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 14.30-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 13.00-14.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 16 พ.ย. 2561 14.00-14.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 247 12 พ.ย. 2561 8.30-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2561 09.00-16.45
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324 ห้องปฏิบัติการทางภาษา (sound lab) 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ห้องประชุมมิตรสัมพันธ์(ห้องรายงานตัว) ชั้น 1 ห้อง 411(ห้องแข่งขัน) 13 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 54
09.00-15.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา2ฯ หอประชุมคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ และ ห้อง ประชุมสมหมาย เอมสมบัติ 6 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา2ฯ หอประชุมคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ และ ห้อง มัลติมีเดีย อาคาร 6 6 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริรัตนาธร หอประชุมโรงเรียนสิริรัตนาธร ชั้น 3 ห้อง หอประชุมโรงเรียนสิริรัตนาธร 14 พ.ย. 2561 9.30-13.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ หอประชุมกัลปพฤกษ์ 14 พ.ย. 2561 9.00 น. เป็นต้นไป
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุทธิวราราม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 748 8 พ.ย. 2561 9.30-12.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดสุทธิวราราม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 749 8 พ.ย. 2561 9.30-12.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารสามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 235 14 พ.ย. 2561 09.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 235 14 พ.ย. 2561 9.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาฝรั่งเศส 13 พ.ย. 2561 09.30-16.30
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสีกันต์วัฒนานันท์อุปถัมภ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3207 12 พ.ย. 2561 07.30-1200
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 312 7 พ.ย. 2561 09.15
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องสมุด ชั้น 1 14 พ.ย. 2561 09.00
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาฝรั่งเศส 13 พ.ย. 2561 09.30-16.30
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสีกันต์วัฒนานันท์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 341 7 พ.ย. 2561 9.15 เป็นต้นไป
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องวิทยพัฒน์(เธียร์เตอร์) ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยพัฒน์(เธียร์เตอร์) 14 พ.ย. 2561 09.00
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสีกันต์วัฒนานันท์อุปถัมภ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 127 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาเกาหลี 13 พ.ย. 2561 09.30-16.30
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมโสน 7 พ.ย. 2561 9.15 เป็นต้นไป
25 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ตึก นวม ชั้น 321 ห้อง 3D 14 พ.ย. 2561 09.00
26 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 13 พ.ย. 2561 09.30-16.30
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี อาคาร 2 ชั้น 5 ห้อง หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 100
09.00-18.00
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี อาคาร 2 ชั้น 5 ห้อง หอประชุมสุขุม-เมธ์วดี 9 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 100
09.00-18.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมเอนกประสงค์ ห้อง สนามฟุตบอล 19 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
08.30-14.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมเอนกประสงค์ ห้อง สนามฟุตบอล 19 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
08.30-14.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-16.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา2ฯ อาคาร 12 ห้อง ประชุมอุดร บุญถาวร 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา2ฯ อาคาร 12 ห้อง ประชุมอุดร บุญถาวร 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุม โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุม โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 133 134 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 531 13 พ.ย. 2561 09.00-14.00
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง อาคารวชิรุณหิศ ชั้น 2 ห้อง Com1-Com2 16 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง อาคารวชิรุณหิศ ชั้น 2 ห้อง Com3-Com4 16 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา อาคาร 9 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 13 พ.ย. 2561 09.00-14.00
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา อาคาร 9 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 13 พ.ย. 2561 09.00 - 14.00
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 133 134 15 พ.ย. 2561 09.00-14.00
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนทรีวิทยา 2 ชั้น 2 ห้อง 224 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนทรีวิทยา 2 ชั้น 2 ห้อง 228 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนนทรีวิทยา 3 ชั้น 1 ห้อง 311 16 พ.ย. 2561 9.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา อาคาร 9 ชั้น ชั้น 6 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 13 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4301-4304 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 14 พ.ย. 2561 09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 14 พ.ย. 2561 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 14 พ.ย. 2561 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 16 พ.ย. 2561 9.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ สนามหน้าเวที ใต้โดม 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต @ หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 13 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 12 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]